Men in love-movie kali ya kibongo


W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
Kati ya movie ambazo wabongo wamecheza ki umakini zaidi ni hii ya men in love ambayo inahusu mapenzi ya jinsia moja,nimependa characters na director jinsi alivyojitahidi kuchezesha character accordinly,hii movie inahusiana na vijana wa chuo wanaoingia na tamaa ya kuishi maisha mazuri hatimaye wanajiingiza kwenye mahusiano ya kinyume na maumbile.dannie kijana handsome na mwenye akili anashawishika kufanya uchafu na jamaa aitwae reonald,kwenye mahusiano dannie anaonekana kutofurahishwa na mchezo huu,ila badae anakuwa chronic na kufanya huu uchafu na kila mwanaume anayemwona mbele yake,mwisho wa siku anapata ukimwi na aibu,huyu jamaa ni mgeni kwenye sanaa ila kaonyesha ufundi wa hali ya juu sana,anajua kucheza na camera vibaya nadhani ni mkenya,tafuta hii movie nimenunua jana ni nzuri ina mafundisho sana kuhusu vijana wetu,na wahusika hawakuvaa nguo za kike kama ma gay but ni wavulana kamil ukiwaona but wanayofanya hatari,BIG UP
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Kwa hyo kali kwa kuwa wameigiza ushoga au????
 
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,736
Likes
1,461
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,736 1,461 280
Napenda ucameroon ama? Vipi sijakupata?
 
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,124
Likes
451
Points
180
Brodre

Brodre

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,124 451 180
yani kabisa mtu.unayoa hela yako kwenda kununua muvi ya maliberali duh?? hongera mimi nilishahasahahu muvi za kibongo aka copy and paste
 
Cloud 112

Cloud 112

Verified Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
19
Likes
0
Points
0
Cloud 112

Cloud 112

Verified Member
Joined Jun 5, 2013
19 0 0
Kama ni mtanzania ni vizuri kununua cd za kitanzania na kama. Kuna makosa nivuri kusema kuliko kuwacha kabisa nishauri tu ( mtoto. Akinyea mkono utaukata?

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Kama ni mtanzania ni vizuri kununua cd za kitanzania na kama. Kuna makosa nivuri kusema kuliko kuwacha kabisa nishauri tu ( mtoto. Akinyea mkono utaukata?

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
Cloud 112 kweli ni bora kujivunia vya kwetu kwa kununua na kuongeza kipato kwa wasanii wa ndani!
 
Last edited by a moderator:
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,414
Likes
984
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,414 984 280
sasa hiyo muvi inahamasisha nini katika jamii yetu ya kitanzania?
 
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,034
Likes
2,583
Points
280
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,034 2,583 280
Kama hii wameiruhusu kwanini waliipiga stop ya Mlela.
Movie ya kipumbavu sana

Sent from BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
39
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 39 135
Ukweli ni kwamba ushoga upo Tanzania na umesambaa sana tu. Mara kibao utasikia habari za wanaume kufumaniwa au mume wa mtu kufumaniwa na mwanaume mwingine. Movie zina takiwa kuadress ishu zinazo gusa jamii na kutoa fundisho. Kama movie inatoa fundisho sioni ubaya wake. Kukwepa kuzungumzia tatizo haliondoi hilo tatizo.
 
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
2,030
Likes
47
Points
145
stineriga

stineriga

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
2,030 47 145
wajojo wewe lazima shoja tu,
 
Last edited by a moderator:
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Hivi vitu si vya kuzungumzia au kupromoti! Kuangalia na kununua mikanda kama hii ni kama kupromoti hayo mambo!
 
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
2,512
Likes
9
Points
0
mimisa

mimisa

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
2,512 9 0
ok..labda nimependa tu mwisho kua kavuna alichokipanda..haya mambo yapo..yanahitaji tu kukemewa na kuwalea vijana wetu ktk njia zifaazo tangu wakiwa wadogo..lakini tukikataa tu kua hakuna iko kitu na tusichukue hatua,itakua sawa na kutwanga maji kwenye kinu
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
sasa hiyo muvi inahamasisha nini katika jamii yetu ya kitanzania?
mwisho wa siku hiyo muvi itakuwa kuna kitu inataka kukemea
kama inahamasisha wangekua wameiburn MAY BE.........,
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,742