Members Jf mumeishiwa topics?

Members Jf mumeishiwa topics?

Umo humu mwezi na nusu na bado unajiita mgeni!
Kama vipi komaa, tajataja majina ya members ukianzisha thread, utakuwa maarufu haraka sana, na utaanza kuombwa contact!




c mpaka wakupe ruhusa unaniruhus kuaanzisha kuhus ww?
 
Mpoleeee unaonekana mpole kweli eeh usijali, tuko pamoja....usijikunyate sana tutakusahau.....



hua napata raha kupitia post nyingi humu ila sasa nyingi zimekua za wahusika
 
sasa mbona na wewe ni member halafu unaanzisha topic ya kichovu?
 
hua napata raha kupitia post nyingi humu ila sasa nyingi zimekua za wahusika
Yan hata wewe ni muhusika coz sote mi jamii moja thats why tunashirikiana kwa shida na raha,kimawazo n.k be free kuwa nasi wakati wowote,usijitenge kwa kuwa ni mgeni,ila umetoa dukuduku lako. Safi sana.
 
Pole mpoleeee....
Hebu tuachane na hayo, JF ni wewe na Mimi tu!
Nimependa Avatar yako na Location,
Jiandae next time nafungua uzi juu yako!
 
we mpolee mbona maarufu tu..kuna watu humu ni premium members lakini atuwajui.
 
mkuu topics tunazo lakini ukipost mods wanazifuta bila taarifa.
 
wanahama pamoja
afu ukiwakosa wenzako unadata
Haswaa...wanafuatana tu bila kujali hata mbele yao kama kuna hatari au laah!
Hebu jaribu tu kuchunguza mwelekeo wa mijadala hasa MMU/chit chat...
Mmoja akianzisha juu ya 'mke wa mtu/infidelity' basi juma zima au hata mwezi ni mijadala ya hivyo tu.....
Au kuhusu mwanachama/wanachama fulani basi trend ni hiyo tuuu....
Tuko kinyumbu nyumbu zaidi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom