Meli ya Royal inaungua moto muda huu

Meli ya Royal inaungua moto muda huu

La Haullal! Yameshatokea tena hayo? Tena kuliko Nungwi yaan kama kapona mtu huyo akachinje samaki leo amle. Mda mrefu ule mkondo haujatulizwa tangia ile Spice, dah! Poleni, ila picha zenu zimetutatiza kidogo
 
Hawa jamaa WA pemba na unguja nawasikitikia Sana kwa tabu wanazopata za usafiri nawashauri wasisafiri wabaki huko huko kwao huduma zitawafuata kama chakula,mavazi,afya nk
kusafiri kwao Ni kujitafutia majanga

afadhali wa unguja wanatulia ila wapemba kutwa kusafiri hawatulii kwao
 
Hakuna chombo cha moto baharini kisichohitaji fire extinguisher maana si kila moto huzimwa kwa maji. Inategemea kinachoungua na chanzo pia.
Ref: fire triangle (chemistry ya form I)
 
Back
Top Bottom