Meli ya mafuta yateketea kwa moto kisiwani mafia. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya mafuta yateketea kwa moto kisiwani mafia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by John locke, Jul 11, 2012.

  1. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 601
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 180
    Meli inayofahamika kama Bahara. Iliyokuwa imebeba mafuta lita elfu 50,000 za dizeli. Mali ya TANESCO. Chanzo cha moto ni gari iliyokuwa imebebwa ndani ya meli hiyo. Inasemekana kuwa wakati wanaifanyia testing gari hiyo sparks zilitoka na kusababisha moto.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    nimeisikia bungeni......isije kuwa wamechakachua mafuta so wanafuta ushaidi...kwa serikali dhaifu kila kitu kinawezekana...
     
  3. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 601
    Likes Received: 615
    Trophy Points: 180
    Meli inayofahamika kama Bahara. Iliyokuwa imebeba mafuta lita elfu 50,000 za dizeli. Mali ya TANESCO. Chanzo cha moto ni gari iliyokuwa imebebwa ndani ya meli hiyo. Inasemekana kuwa wakati wanaifanyia testing gari hiyo sparks zilitoka na kusababisha moto.
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Meli ya mezigo iliyokuwa ikisafirisha mafuta kwenda mafia imeteketea kwa moto...


    Source: ITV
     
  5. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanachakachua
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,828
    Likes Received: 10,135
    Trophy Points: 280
    Piga ua kuna kamchezo tu hapo si bure
     
  8. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 720
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa wanatufanya watoto! Spark iwashe diesel? Wamechakachua hawana lolote.
     
  9. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hiyo meli ya mafuta ilibeba gari la nani na kwa sababu gani?na inakuwaje gari linafanyiwa testing wakati bado mafuta hayapakuliwa?!tujuze mtoa mada.
     
  10. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,105
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 160
    du tanzania! uongo mwingine aufanani na ukweli kwa nini watest wakat wanajua wamebeba mafuta? watupe sababu nyingine
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,441
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,441
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
Loading...