Oasis of the sea ni mtoto kabisa hapo acha wengineduh kweli huo ni mtambo
View attachment 487444
Huyo mnyama ndo kila kitu kwa sasa
kwa sasa meli kubwa ni Harmony of the sea
Haya tafuteni mshindi tujue yupo mnyama yupi ndege...me I'm waitingkwa sasa inaonekaana ya kawaida tu ndugu maana kuna vitu zaidi ya iyo.katafute kitu kinaitwa OASIS OF THE SEA.ni mara 2 na nusu ya iyo titanic
ghost sheepTahadhari kubwa! Hii nayo itazama
Asante kwa historiaHii inaweza isizame kama ile ya mwanzo.Kisa cha ile Meli ya TITANIC kuzama ni kuwa wakati wa uzinduzi mwenye meli alisema meli yake imejengwa vizuri kiasi kuwa hata mungu akitaka kuizamisha hataweza.Watu wakashangilia kile kihotuba chake. Kilichotokea kwenye hiyo meli kuzama kwake kinakumbukwa na dunia hadi leo.Wenye hiyo meli mpya nadhani wakiepuka kufuru haitazama lakini wakirudia yale ya ile ya mwanzo hiyo nayo itazama
1912ni mwaka upi unaojua wewe?
harmony of the seaHaya tafuteni mshindi tujue yupo mnyama yupi ndege...me I'm waiting
Mungu wako ni yupi na ni naniPamoja na ukubwa na uzuri wote kwa MUNGU si lolote, akikasirika anakavunja vunja sekunde
Hata hapa Tanzania nasikia kuna Rc mmoja alisema akisimama yeye ni Mungu kasimama!!! Baada ya muda mfupi kukatokea mafuriko makubwa mkoani kwake. Sijui habari hii ni ya kweli maana Mimi Sipendagi uchochezi...!!Hii inaweza isizame kama ile ya mwanzo.Kisa cha ile Meli ya TITANIC kuzama ni kuwa wakati wa uzinduzi mwenye meli alisema meli yake imejengwa vizuri kiasi kuwa hata mungu akitaka kuizamisha hataweza.Watu wakashangilia kile kihotuba chake. Kilichotokea kwenye hiyo meli kuzama kwake kinakumbukwa na dunia hadi leo.Wenye hiyo meli mpya nadhani wakiepuka kufuru haitazama lakini wakirudia yale ya ile ya mwanzo hiyo nayo itazama
Uchochezi huo Saddam wa Kuwait1912 sio 1902
Usiwe kama yule jamaa.
Kutoa kafara ndio vipi?Nadhani wanataka kutoa kafara tena
Meli za sasahiv ni mara5 zaidi kwa ukubwa wa titanic