Meet the new FLOTUS

Meet the new FLOTUS

huyo ndio kiboko ya trump.....ubabe wake wote hapo kwishaaa.......
 
Trump ni bully ...
najiuliza urafilki na Putin utadumu hadi lini

Kwani Trump ni friends na Putin?

Mi naona jina la Putin limetumika kama chambo cha kisiasa tu kwenye huu msimu wa uchaguzi ulopita.
 
Kwani Trump ni friends na Putin?

Mi naona jina la Putin limetumika kama chambo cha kisiasa tu kwenye huu msimu wa uchaguzi ulopita.

Hukuona accusation kuwa kuna watu amewachagua wako so close na Putin?
 
Hukuona accusation kuwa kuna watu amewachagua wako so close na Putin?

Wako close kivipi hasa?

Manake isije kuwa ni propaganda za kisiasa tu.

Karibu mainstream media yote ya Marekani ni anti Trump. Hivyo mimi binafsi siamini sana wanayoyasema.

Majuzi hapa mwandishi wa Time magazine ali tweet uongo kuwa eti Trump kaiondoa bust [ sanamu] ya Dr. King Oval Office..wakati haikuwa kweli.

Mimi sidhani kama Marekani ikiwa na uhusiano mzuri na Russia ni jambo baya.

Kwa hiyo Trump na Putin waki get along vizuri kwangu hilo ni jambo jema.

The world needs more getting along than falling out....
 
Back
Top Bottom