Mechi ya Yanga FC Vs TP Mazembe - Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam


OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,865
Likes
22,580
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,865 22,580 280

Wakuu wote wa JamiiForums,

Leo jumanne jioni ya saa 10 katika Uwanja wa Taifa Dar es Salaam itapigwa mechi kati ya Yanga ya Tanzania na TP Mazembe ya Congo DRC!

Ni mechi ya kimataifa, Kombe la Shirikisho la Mpira barani Afrika CAF! Tayari Yanga ina rekodi ya kufungwa katika mechi ya kwanza na MO Bejaia ya nchini Aljeria.

Mechi ya leo Yanga imejigamba kushinda na imefanya mkakati wa kuingiza wanachama wake bure ili kutia nguvu. Tutakuwa Live hapa JF kuwaletea matukio yote kabla na baada ya mechi.

Pia Azam TV na Super Sport itakuwa live. Asubuhi na mapema mashabiki wa Yanga na wapenda kabumbu kwa ujumla wameanza kumiminika Taifa kushuhudia kipute
yctp-jpg.360844

Kikosi kamili cha Yanga leo
 
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2016
Messages
2,920
Likes
2,200
Points
280
B

bigonzo

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2016
2,920 2,200 280
Yanga 3. T p Mazembe 1. Nina uhakika wa 100% yanga lazima ashinde. T.P. Mazembe baadhi ya wachezaji nimeongea nao wana mgomo baridi hawajalipwa mishahara baada ya bosi wao Katumbi kupata matatizo ya kisiasa Congo . hawana ari kabisa
 
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
2,174
Likes
2,361
Points
280
Karne

Karne

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
2,174 2,361 280
Yanga 3. T p Mazembe 1. Nina uhakika wa 100% yanga lazima ashinde. T.P. Mazembe baadhi ya wachezaji nimeongea nao wana mgomo baridi hawajalipwa mishahara baada ya bosi wao Katumbi kupata matatizo ya kisiasa Congo . hawana ari kabisa
Wewe jifariji tu lakini kipigo kiko pale pale.

Hata kama Katumbi angekuwa amekufa kabisa kushindwa kuwalipa wachezaji ndani ya muda mfupi hivi ni ndoto.

Hayo mambo yako bongo tu kwenye soka la magazetini yaani Muro kawa maarufu kuliko Amis Tambwe na Kamusoko.
 
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
867
Likes
195
Points
60
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
867 195 60
Naomba tupatiane updates za mechi iliomake headlines mjini. Nasikia watu wapo Taifa tangia alfajiri. Itasaidia watu kujipanga muda WA kwenda au kutokwenda kama uwanja utajaa mapema.
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,076
Likes
194
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,076 194 160
Kutoka Mbagara kwenda mjini kunafoleni sana watu wanatembea kwa miguu sijui uko mbele ya mataa ya karibu na chuo cha uhasibu kuna nini au ndo watu washaanza kwenda uwanjani?
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
MWENYE MBINU ZAIDI AONGEZE
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,221
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,221 280
Hakuna lisilowezekana chini ya JUA

............GO YANGA GO ...............hata tunune hata tucheke wao ndio wawakilishi wetu Tanzania, nakumbuka Mchezaji mmoja wa Kongo hii hii aliwahi kushangaa sana ati watanzania wanashangilia timu ya kigeni.....................na ninawaza pia jinsi uwanja wa Mazembe unavyoisheheni jezi tupu...........ukweli sitashangalia Mazembe wala Yanga ila nawatakia Yanga kila la heri kiroho safi kabisa na ninajua nasi yangu kwa matokeo yoyote yale ya leo
 
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2008
Messages
1,616
Likes
532
Points
280
wa ukae

wa ukae

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2008
1,616 532 280
mleta mada alivyomnafiki wala hajui mechi ya kwanza Yanga alicheza timu kutoka Nchi gani go yanga gooo hii ni timu ya WANANCHI
 
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,500
Likes
1,324
Points
280
kibwenzi

kibwenzi

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,500 1,324 280
Fanya kazi wewe acha ushabiki ,
 
S

sily

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2013
Messages
908
Likes
391
Points
80
S

sily

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2013
908 391 80
Jeshi la polisi linatakiwa kuweka ulinzi wa kutosha ndani na nje ya uwanja.
 
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,260
Likes
624
Points
280
Mzururaji

Mzururaji

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,260 624 280
Yanga ya TANZANIA inacheza na tp mazembe ya DRC hii inanifanya nielekeze nguvu zangu kuisapoti yanga
 

Forum statistics

Threads 1,238,356
Members 475,888
Posts 29,318,121