Mdude Chadema ahaidi kuendelea na mapambano

". Sio yule mmasai anashinda anaonyesha mwanya tu. "[emoji23][emoji23][emoji23][emoji125][emoji125][emoji125]

Kwanini wewe usigombee bavicha?,au wewe keyboards warrior?
Lazima wengine tukubali kuongozwa. Hatuwezi wote tukawa viongozi. Na kama wao hawawezi waache kama sisi na ieleweke hatuna viongozi wa utetezi kuliko kutuonyesha mianya yao.
 
Mungu mbariki Mdude Chadema
 
Amesahau tulichofanyia aendelee anachokitaka atakipata,hii nchi siyo ya bibi ake.

Alikufa mkwawa,bushiri,mirambo nk kupinga uonevu still wakoloni waliondoka sembuse kiumbe kilichozaliwa Na mwanamke.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…