Mdude Chadema ahaidi kuendelea na mapambano

We nguruwe wa kufugwa huwez kujua
 

Huyu mchochezii anahisi serkali inamuda wakupoteza na vitu vyakijinga..

Mapambano akapambane huko ufipaa
 
Ndio maana hata press yake Magazeti yameipotezea,huyu jamaa kiukweli ni mwehu
 
Huyo angefungwa jiwe tu na kutupwa mto malagalasi,shenzi zake sana
Wakati mwingine mtu unawachoka wanadam, ssa kma ni hivyo si angeenda hata ulaya akatibiwe, na ukimuuliza swali nchi ina hospitali na vituo vingapi hana jibu. Inachosha Sana watu Hawa.
 
Wakati mwingine mtu unawachoka wanadam, ssa kma ni hivyo si angeenda hata ulaya akatibiwe, na ukimuuliza swali nchi ina hospitali na vituo vingapi hana jibu. Inachosha Sana watu Hawa.
Hebu tupe wewe jibu, nchi ina hosp na vituo vya afya vingapi?
 
". Sio yule mmasai anashinda anaonyesha mwanya tu. "[emoji23][emoji23][emoji23][emoji125][emoji125][emoji125]

Kwanini wewe usigombee bavicha?,au wewe keyboards warrior?
 
Ngoja safari hii tukimdaka tumpige na bapa za konyagi kichwani ili akili yake ikae sawa maana zile chupa za bia naona hazijafanya kazi!!

Stupidity is doing the same thing over and over again and expecting different results.
 
Nimesoma comment zote ,Mdude hafai,hana maana ,akiendelea nitamgonga na gari afe iwe trafiki kesi,baadae nalipa faini,shauri yake ,aendelee tu kutukana wakubwa
 
Huyu mpuuzi hajakoma tu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…