mdomo unajenga

mdomo unajenga

Bellino

Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
65
Reaction score
10
iko hivi tuna mtafuta tajiri wa wote jf. cha kufanya rply porojo za mtu kwa kumshusha chini kwa gharama za mdomo..
naanza

nina mpango wa kujenga barabara toka bongo hadi zenji na nitakuwa napita mwenyewe..na hummer yangu..hayo ni mafanikio baada ya kuuza ukumbi mmoja wa mieleka kwa mmiliki wa wwe..
 
Huu ni utoto!
iko hivi tuna mtafuta tajiri wa wote jf. cha kufanya rply porojo za mtu kwa kumshusha chini kwa gharama za mdomo..
naanza

nina mpango wa kujenga barabara toka bongo hadi zenji na nitakuwa napita mwenyewe..na hummer yangu..hayo ni mafanikio baada ya kuuza ukumbi mmoja wa mieleka kwa mmiliki wa wwe..
 
Nina mpango wa kuwafukuza kazi mods wote wa jf.Alafu nabaki mwenyewe tu.Nani anabisha?
 
nadhani mods wanatakiwa waashauri kuwepo kwa jukwaa la watoto..! nadhani halipo ndio maana hawajui pakwenda...! hebu kumbuka kulala mchana kwanza masaa mawili kabla hujaanza kusend thread
 
Umeona eeeh!
nadhani mods wanatakiwa waashauri kuwepo kwa jukwaa la watoto..! nadhani halipo ndio maana hawajui pakwenda...! hebu kumbuka kulala mchana kwanza masaa mawili kabla hujaanza kusend thread
 
nadhani mods wanatakiwa waashauri kuwepo kwa jukwaa la watoto..! nadhani halipo ndio maana hawajui pakwenda...! hebu kumbuka kulala mchana kwanza masaa mawili kabla hujaanza kusend thread

kwetu ukizoea kulala kama mazoea yako watakugonga mchana kweupee
 
Back
Top Bottom