Mdogo wangu kwa mama wa kambo ananitaka kimapenzi

Mdogo wangu kwa mama wa kambo ananitaka kimapenzi

Yaani hapo aliposema ni mzuri mno akili yangu imeenda mbali sana...
 
TCU kuna 5th round mkuu,hebu nenda kaangalie profile yako.
 
Wadau wana Jf,

Nina mdogo wangu wa kike mtoto wa mama wa kambo ni mzuri mno na ananitaka kimapenzi na huwa muda mwingi na baki nae nyumbani na anashinda na kanga moja na kuniletea mitego mingi.

Juzi wazee waliondoka tukabaki wawili nyumbani dahhhh! Usiku alikuja rum kwangu nikiwa nimelala akajiunga tukalala wote kustula usiku nikashangaa kumuona akiwa kavaa chupi na sidiria tu nilichomoka upesi mpaka sebuleni nikiwa najiuliza mara mbili nini kimetokea.

Alikuja huku analia na kusema maji yamemfika shingoni anahitaj penzi langu akanambia ikiwezekana nifanye nae nilikataa. Sasa wazee wamerudi na ameanza kunichafua kwa mama na baba kasema ata stop kufanya ivyo kama nikikubali kumpiga mambo.

Nishaurini wadau nini nifanye.

Asanteni

hayo malalamiko yko peleka NEC ndio watakusaidia mana wanajua jinsi y kucheza n akili za wa2
 
Mi nakushauri jenga picha kichwani, kisha fikiria kama unaweza kumuoa. Ukiona inawezekana fanya taratibu umuoe. Kama haiwezekani muache usimguse.
 
Wamekushauri watu wengi so chukua comment znazofanana kimaana zijumlishe then gawa kwa idadi zle ztakazokua na idad kubwa ndo jibu lake...na najua kichwan mwako wewe hisia zako haztotofautiana na jibu utakalo lipata.
 
Kwanini mkuu, umbali gani ilienda.
Kitu fupa!!! yaani nimeimagine ni mwanamke flani hivi amekatika katikati, yaani upande wa juu na wa chini unaweza kuhisi ni watu wawili tofauti, ni kama mtu mdogo kabebwa na mtu mkubwa, halafu anamipaja ya kuvutia hatari, ukiwa nae mda wote unacheka cheka tu kama Marehemu Kanumba!! hata njaa husikii.. Dah, hawa wanawake hawa!! Tusingekua tunakufa sijui tungestarehe vipi!!
 
kama ww sio bwabwa fanya yako,,,km n bwabwa mwambie ukwel hahaha
 
Back
Top Bottom