Mdogo wangu kwa mama wa kambo ananitaka kimapenzi

Mdogo wangu kwa mama wa kambo ananitaka kimapenzi

Wewe ni mwanaume rijali kabisa au ni story ya kutunga? mwekundu kuna mtu anahitaji ushauri huku
 
Last edited by a moderator:
Kama ww ni muislam mkumbuke Allah au kama ni mkristo mkubuke yesu nadhani ukiwa na imani huyo hautoweza kufanya uchafu alouchukia mungu no matter what
 
Pumbav zako wewe, kuanzia ushauri wa kwanza hadi naandika post hii wadau wote wanakuona ndezi kwa kushindwa kula huo mzigo, yaani mtoto kaja kwako na pichu, na bra, tena umesema ni mzuri halafu unaachha?? au mashinde haitusui? daaah acha kujifanya Yusuph wa kwenye biblia chalii!

Hebu piga hiyo mbunye fasta kabla hujajuta kupoteza hiyo chance!
 
Wadau wana Jf, Nina mdogo wangu wa kike mtoto wa mama wa kambo ni mzuri mno

Jibu tayari unalo baada ya kukiri

Juzi wazee waliondoka tukabaki wawili nyumbani dahhhh! Usiku alikuja rum kwangu nikiwa nimelala akajiunga tukalala wote kustula usiku nikashangaa kumuona akiwa kavaa chupi na sidiria tu nilichomoka upesi mpaka sebuleni nikiwa najiuliza mara mbili nini kimetokea.

Mkuu hicho kiungo chako kinafanya kazi kweli? (No offense)
 
sasa wewe hujui hapo ufanye nini?lete namba yake kwanza nikufundishe
 
we mwanafunzi chuo hakijafungua tu
 
Somo MAMBO YA WALAWI 18:6

18:6 Mtu yeyote aliye wa kwenu asimkaribie mwenziwe aliye wa jamaa yake ya karibu ili kumfunua utupu: mimi ndimi BWANA.
18:9 Utupu wa umbu lako, binti ya baba yako, au binti ya mama yako, kwamba alizaliwa nyumbani mwenu au kwamba kwengine, utupu wa hao usifunue.
18:13 Usifunue utupu wa umbu la mama yako; maana, yeey ni jamaa ya mama yako ya karibu.

Hapo kazi kwako, maandiko yanakataza, ukifanya ni machukizo kwa mUNGU.
 
Hivi Baba yenu ni mmoja au??,lkn mimi sikushauri umtafune Mtangulize Mungu akuepushe na jaribu hilo maana ni kosa kubwa Kibiblia Mtu na Kaka yake kuvuliana Chupi haifai hata kidogo.
 
Somo MAMBO YA WALAWI 18:6

18:6 Mtu yeyote aliye wa kwenu asimkaribie mwenziwe aliye wa jamaa yake ya karibu ili kumfunua utupu: mimi ndimi BWANA.
18:9 Utupu wa umbu lako, binti ya baba yako, au binti ya mama yako, kwamba alizaliwa nyumbani mwenu au kwamba kwengine, utupu wa hao usifunue.
18:13 Usifunue utupu wa umbu la mama yako; maana, yeey ni jamaa ya mama yako ya karibu.

Hapo kazi kwako, maandiko yanakataza, ukifanya ni machukizo kwa mUNGU.

Amina!!!,Mungu akubariki sana .
 
Somo MAMBO YA WALAWI 18:6

18:6 Mtu yeyote aliye wa kwenu asimkaribie mwenziwe aliye wa jamaa yake ya karibu ili kumfunua utupu: mimi ndimi BWANA.
18:9 Utupu wa umbu lako, binti ya baba yako, au binti ya mama yako, kwamba alizaliwa nyumbani mwenu au kwamba kwengine, utupu wa hao usifunue.
18:13 Usifunue utupu wa umbu la mama yako; maana, yeey ni jamaa ya mama yako ya karibu.

Hapo kazi kwako, maandiko yanakataza, ukifanya ni machukizo kwa mUNGU.

Walawi ni watu from Africa au Middle East wayahudi sasa unafata lifestyle yao ili iweje asa?
 
Back
Top Bottom