Mdogo wangu anataka mke anasema yupo serious kabisa.

Mdogo wangu anataka mke anasema yupo serious kabisa.

Wadada wengi wa Kitanzania kimo chao ni 5' to 5'11" hivi...

Sasa huyo mnayemtaka sijui mna mpango wa kufungua timu ya netball au basketball mnatafuta center...
Hahah
 
Mkuu kitanda chako ni futi ngapi..? Maana naona unatafuta mwanamke wa kuchonga...futi 6-7 sio mchezo..![emoji3] [emoji3] [emoji3] all the best.
 
Ishakuwa soo...

Mtaani kashifa kibao...

Ngwea nimeshaamua sasa MILUPO noo...

Nahitaji Honey, Mwandani aendane nami...

Kuanzia Tabia mpaka vitu fulani...

Yaani ikiwezekana apandishe hata Majani...

Na asiwe anaboreka anapokuwa nami...

Awe anakata Viuno aliefunzwa Unyagoni...

Awapo Kitandani anipe Burudani...

Awe mwenye Lips pana, na maana ndio moja ya vitu vinavyonichangaya...

Akicheka ana Mwanya, Sitokuwa na cha kufanya zaidi ya kumpenda sana...
 
Back
Top Bottom