Viol
JF-Expert Member
- Dec 15, 2009
- 25,419
- 18,373
Mdai (Lender): Leo sikubali, ni lazima unipe hela yangu, lasivyo patachimbika hapa..
Mdaiwa (Payer): Bora nife tu kwa kujiua ili niepukane na deni lako. Mdaiwa akachukua kisu na kujichoma nacho- akafa. Kuona vile, Mdai akatabasamu na kusema;
Mdai (Lender): Hee!! unadhani utaondoka na pesa yangu kirahisi hivyo, una masihara kweli. Nae Mdai akachukua kisu na kujiua. Pembeni kwa mbali palikuwa na jamaa mwingine ambaye alikuwa anafuatilia malumbano hayo, alicheka sana na kusema.. Hawa jamaa wapumbavu kweli, nami lazima nione mwisho wa ugomvi wao ni upi... Nae akachukua kisu na kujichoma nacho, pia akafa.
Mdaiwa (Payer): Bora nife tu kwa kujiua ili niepukane na deni lako. Mdaiwa akachukua kisu na kujichoma nacho- akafa. Kuona vile, Mdai akatabasamu na kusema;
Mdai (Lender): Hee!! unadhani utaondoka na pesa yangu kirahisi hivyo, una masihara kweli. Nae Mdai akachukua kisu na kujiua. Pembeni kwa mbali palikuwa na jamaa mwingine ambaye alikuwa anafuatilia malumbano hayo, alicheka sana na kusema.. Hawa jamaa wapumbavu kweli, nami lazima nione mwisho wa ugomvi wao ni upi... Nae akachukua kisu na kujichoma nacho, pia akafa.