Mdada, uko 'single' na hauna mtoto 'housegirl' wa nini?

Mdada, uko 'single' na hauna mtoto 'housegirl' wa nini?

Mazoea pia yanachangia. Ndivyo alivyokuzwa na mdada wa kazi.
Ana kipato chakutosha kumwajiri mdada wa kazi.
Mtu wa kusafiri sana, usalama wa nyumba uwepo.
 
kweli mie kilaza!umesema unashangaa mdada ANA KAZI YAKE TENA MSHAHARA HAUZID 6 DIGITS! .ndo maana nikakuuliza na huo mshahara 6 digits unatka abebane na mtoto aende na kazini?? hebu soma ulichoandika tena! atleast ungesema mdada asie na ajira
"Hana familia', soma tena mkuu.
 
Uliuliza sababu? Au unataka kupangiana maisha. Sisi ni binadamu hujui kuna kuumwa?, kuna kusafiri, kuna siku umerudi umechoka, unadhani ni rahisi kuamka kila siku ufagie uwanja asubuhi na kazi za nyumbani?. Pia huoni ametoa ajira pia. Pambana na hali yako, acha wenye uhitaji wa housegirl tuwe nao, unadhani kuishi mwenyewe mchezo?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uliuliza sababu? Au unataka kupangiana maisha. Sisi ni binadamu hujui kuna kuumwa?, kuna kusafiri, kuna siku umerudi umechoka, unadhani ni rahisi kuamka kila siku ufagie uwanja asubuhi na kazi za nyumbani?. Pia huoni ametoa ajira pia. Pambana na hali yako, acha wenye uhitaji wa housegirl tuwe nao, unadhani kuishi mwenyewe mchezo?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahaha



Huu ugomvi sasa
 
Uliuliza sababu? Au unataka kupangiana maisha. Sisi ni binadamu hujui kuna kuumwa?, kuna kusafiri, kuna siku umerudi umechoka, unadhani ni rahisi kuamka kila siku ufagie uwanja asubuhi na kazi za nyumbani?. Pia huoni ametoa ajira pia. Pambana na hali yako, acha wenye uhitaji wa housegirl tuwe nao, unadhani kuishi mwenyewe mchezo?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hahaha mkuu vip tena au ndo wew
Mpe mwenzio ajira
 
Pia niseme tu kuwa, uwepo wa "cheap labour" kwa nchi zetu hizi unachochea mtu kuamua kuwa na mfanyakazi wa ndani. Ingekuwa kama huko magharibi huenda hata wenye familia tusingeweza kuwa na wasaidizi wa ndani.
 
Uliuliza sababu? Au unataka kupangiana maisha. Sisi ni binadamu hujui kuna kuumwa?, kuna kusafiri, kuna siku umerudi umechoka, unadhani ni rahisi kuamka kila siku ufagie uwanja asubuhi na kazi za nyumbani?. Pia huoni ametoa ajira pia. Pambana na hali yako, acha wenye uhitaji wa housegirl tuwe nao, unadhani kuishi mwenyewe mchezo?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu vipi mbona povu kwani kuna mahali nimewatukana? Ndio maana nimeuliza swali kwa mtu mwenye sifa hizo nlizotaja anahitaji house girl wa nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pia zipo dharura kuna siku umechelewa kurudi nyumbani nani atakuwashia taa za nyumbani. Sio kila mtu kaajiriwa karibu na nyumbani kwao wengine tuko mbali mikoani. We umeona tu wa 6 digits mie nina 8 digits na niko mkoani. Nikienda likizo nyumba nambakizia nani? Au mnaongeaga tu bila kufikiria.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, kwa mwezi unakunja tarakimu 8? Yaani 00,000,000!!!! Wow, ngoja nipambane na hali yangu[emoji12] [emoji12] [emoji12]
 
Pia zipo dharura kuna siku umechelewa kurudi nyumbani nani atakuwashia taa za nyumbani. Sio kila mtu kaajiriwa karibu na nyumbani kwao wengine tuko mbali mikoani. We umeona tu wa 6 digits mie nina 8 digits na niko mkoani. Nikienda likizo nyumba nambakizia nani? Au mnaongeaga tu bila kufikiria.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera mwaya 8 digits we bosslady hata ukiajiri bodyguard kwa raha zako. Nazungumzia wale wenzangu na mie wa huku buguruni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binadamu yoyote uliyetimamu hupaswi kuishi kwenye nyumba peke yako labda iwe kwenye mazingira mmepanga watu wengi kwenye compound moja. Usiku ni mrefu na kuna mengi kuliko kukimbilia kwenye ku judge uvivu. Hebu fikiria ugonjwa, kifo, majanga ya moto au hali ya usalama kwa ujumla. Wengine tunaishi kwa kina Mwita huku unataka nikae mwenyewe ili iweje?. Hakuna kitu sipendi kama kupangiana maisha. Hela tu tafute wenyewe maisha mtupangie nyie. Wengine nyumba huduma za maji sio rafiki, kwa hiyo utoke kazini uanze kutafuta maji. Please stay on ur lane [emoji113][emoji113]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pia niseme tu kuwa, uwepo wa "cheap labour" kwa nchi zetu hizi unachochea mtu kuamua kuwa na mfanyakazi wa ndani. Ingekuwa kama huko magharibi huenda hata wenye familia tusingeweza kuwa na wasaidizi wa ndani.
Kweli aisee kuna watumishi wa ndani wanalipwa mishahara ya ajabu sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom