Mdada kufanya tendo la ndoa siku moja kabla ya ndoa yake!

Mdada kufanya tendo la ndoa siku moja kabla ya ndoa yake!

the same applies to men,kuna harusi moja bibi harusi kafika kanisani bwana harusi haonekani,wamemsubiri hadi mchungaji akataka kuhairisha,wenzake wakawa wanamtafuta kwenye simu kuwa haarakishe,baada ya siku kupita ndio inakuja kusikika kuwa alikuwa hotelini na mwanamke mwingine
 
Hii tabia sio poa kabisa...tuweni na utu na hofu ya Mungu.umeshaamua kuolewa au kuoa jiheshimu na jithamin.
 
Kama mapenzi ndo hayo mimi naona bora tuleta ndoa mpya za kukaa miaka mitano mitano afu tunaamua ku-renew mkataba au kuachana.
 
Ndio maana sisi wachache tulioona mbali juu ya mahusiano na ndoa tumeamua kuweka pemben suala la kuoa. Haiwezekan kabisa unataka kulioa janamke halafu linaenda kugegedwa na mwingne sikubali kabisa hii kitu hapa ni mwendo wa mimba na kuyaacha nyumban yakikongoroka

sio suluhisho
 
kuna hii ilitokea kweli kabisaa...bidada ana siku chache aolewe kaenda kwa x kumuaga baada ya kunjunju anasindikizwa wapo kwny gari wakapata ajali mbaya sn,bidada kafariki on the spot,mwanaume kavunjika miguu yote na alikuwa ni mume wa mtu tyr,what a disgrace..I cant judge em ila ndo hvo jmn tuangalie na tujifunze,anythng can happen
..
 
Alielala na bibi harusi
siku moja kabla harusi...
Nae sio bwana harusi...
Bado mnanishauri harusi!!!?
Hamuez kua hamjaelewa- "bado nipo nipo" mwana fa
 
Sio wadada pekeee... Kuna shost angu mmoja alikwenda honeymoon na bwanaharusi ilhali yeye sio bi harusi.

Bi harusi akaambiwa "We si ulitaka ndoa" masikini dada wa watu alikaa honeymoon bila mumewe.

Ndoa za kulazimisha hizi acheni tu. Kuondoka hawezi itakuwa aibu!
Duh,hyo imeniuma
 
Back
Top Bottom