mdada alie mpweke kwa ajili ya kampani...

fabismatui

New Member
Jan 29, 2017
3
45
Anahtajika mdada aliye mpweke kwa ajili ya kampani...awe mchangamfu, mwenye nafasi na muda wa kusafiri hapa na pale... hakuna masharti mengine yoyote...Karibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom