Mdada afanyiwa Anal surgery baada ya Dildo kushindwa kutoka.

Mdada afanyiwa Anal surgery baada ya Dildo kushindwa kutoka.

Nimeitazama hii video, Nimeshangaa kweli ni kwamba wanaume hawapo hadi kufikia wadada kutumia Dildo.

Tena sio katika mlango wa mbele, ni mlango wa nyuma, bahati nzuri ikazama yote nzima ikabidi mdada afanyiwe Anal surgery kuiondoa.

Hakika dunia inahitaji toba ya nguvu, maana tulipofikia huku sio kuzuri.

Video za Ngono zinawaharibu vijana wa sasa.


View attachment 1116337

Wanaume si kwamba hawapo, ila hao wadada wanaona watumie hiyo kitu kwani wanaume wengi hawapendagi hiyo njia. Ndiyo maana huyo Dada aliona aizamishe na kuiacha ndani

NB:
Huo ndio mshahara wake. Kuingiziwa mikasi.
 
Grosss
Usiwaone watu wamependeza njiani. Kuna mambo ya ajabu yanaendelea vyumbani. Mimi nilikwishaona mwanaume ambaye tango lilizama ndani ya njia ya haja kubwa. Alikuwa analitumia kujichezea. Baada ya kulitoa, tukalimenya na kula hapo chumba cha upasuaji;-).
 
Wanaume si kwamba hawapo, ila hao wadada wanaona watumie hiyo kitu kwani wanaume wengi hawapendagi hiyo njia. Ndiyo maana huyo Dada aliona aizamishe na kuiacha ndani

NB:
Huo ndio mshahara wake.Sodo
Ila mzigo ulikua zaidi ya Pumba aise.
 
Naomba video Pm naona hapa haifunguki, nataka nimuoneshe mdada mmoja ambaye huwa anataman michezo hyo! Shezzzy na hamu imuishe
 
Najiuliza alifikaje hospitali, au aliita ambulance?.
 
Back
Top Bottom