Mdada afanyiwa Anal surgery baada ya Dildo kushindwa kutoka.

Mdada afanyiwa Anal surgery baada ya Dildo kushindwa kutoka.

theriogenology

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2016
Posts
8,748
Reaction score
15,731
Nimeitazama hii video, Nimeshangaa kweli ni kwamba wanaume hawapo hadi kufikia wadada kutumia Dildo.

Tena sio katika mlango wa mbele, ni mlango wa nyuma, bahati nzuri ikazama yote nzima ikabidi mdada afanyiwe Anal surgery kuiondoa.

Hakika dunia inahitaji toba ya nguvu, maana tulipofikia huku sio kuzuri.

Video za Ngono zinawaharibu vijana wa sasa.


 
Asee!! Harudii tena
Nimeitazama hii video, Nimeshangaa kweli ni kwamba wanaume hawapo hadi kufikia wadada kutumia Dildo.

Tena sio katika mlango wa mbele, ni mlango wa nyuma, bahati nzuri ikazama yote nzima ikabidi mdada afanyiwe Anal surgery kuiondoa.

Hakika dunia inahitaji toba ya nguvu, maana tulipofikia huku sio kuzuri.

Video za Ngono zinawaharibu vijana wa sasa.


View attachment 1116337
 
Usiwaone watu wamependeza njiani. Kuna mambo ya ajabu yanaendelea vyumbani. Mimi nilikwishaona mwanaume ambaye tango lilizama ndani ya njia ya haja kubwa. Alikuwa analitumia kujichezea. Baada ya kulitoa, tukalimenya na kula hapo hapo chumba cha upasuaji;-).
 
Usiwaone watu wamependeza njiani. Kuna mambo ya ajabu yanaendelea vyumbani. Mimi nilikwishaona mwanaume ambaye tango lilizama ndani ya njia ya haja kubwa. Alikuwa analitumia kujichezea. Baada ya kulitoa, tukalimenya na kula hapo chumba cha upasuaji;-).
You say it all Mkuu, hata vijana hasa hawa wanaojifanya watanashati ni wapenzi wakubwa wa hiyo michezo.

Na mpaka aje akuambie ni kwamba amekuamini sana.
 
Back
Top Bottom