3ZOV JF-Expert Member Joined Dec 28, 2020 Posts 6,259 Reaction score 7,018 Jun 2, 2021 #21 konde music worldwide fan said: mkuu iyo free mode ya mtandao gani Click to expand... Facebook lite wanakuwa na free mode
konde music worldwide fan said: mkuu iyo free mode ya mtandao gani Click to expand... Facebook lite wanakuwa na free mode
Kamanda Asiyechoka JF-Expert Member Joined Sep 13, 2020 Posts 3,347 Reaction score 5,168 Jun 2, 2021 #22 mdukuzi said: Njoo ukalie mkuyenge dada Click to expand... Uzuri mimi sio basha. Ila nitagharamia show.
mdukuzi said: Njoo ukalie mkuyenge dada Click to expand... Uzuri mimi sio basha. Ila nitagharamia show.
Erythrocyte JF-Expert Member Joined Nov 6, 2012 Posts 142,025 Reaction score 285,558 Jun 2, 2021 #23 konde music worldwide fan said: mkuu iyo free mode ya mtandao gani Click to expand... ila ni free kwa masuala ya wachungaji tu , siyo kule kwenye masuala yenu
konde music worldwide fan said: mkuu iyo free mode ya mtandao gani Click to expand... ila ni free kwa masuala ya wachungaji tu , siyo kule kwenye masuala yenu
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,030 Reaction score 59,684 Jun 2, 2021 #24 konde music worldwide fan said: mkuu iyo free mode ya mtandao gani Click to expand... Ya boss wa facebook. Unatumia internet bure
konde music worldwide fan said: mkuu iyo free mode ya mtandao gani Click to expand... Ya boss wa facebook. Unatumia internet bure
goroko77 JF-Expert Member Joined Jul 9, 2019 Posts 8,839 Reaction score 13,148 Jun 2, 2021 #25 Sas alipata aliwezaje kukimbiliaa face book na kwenda kutoa maelekezo mmmh wah wachungaji Kaz ipo kwa hyo katoka spid kwenda fb kuelezea
Sas alipata aliwezaje kukimbiliaa face book na kwenda kutoa maelekezo mmmh wah wachungaji Kaz ipo kwa hyo katoka spid kwenda fb kuelezea
M makajoo Member Joined Jul 11, 2015 Posts 52 Reaction score 81 Jun 2, 2021 #26 Muumba kamponya, sasa aubiri injili serious aache kuwa mchekeshaji kama akina asha ngedere.
The Hyper JF-Expert Member Joined Feb 20, 2012 Posts 1,787 Reaction score 1,107 Jun 2, 2021 #27 Kamanda Asiyechoka said: Kahaba usiejitambue unatakiwa upigwe miti Click to expand... Polepole kamanda,unaidhalilisha Chadema. Msamehe pasi na kumrudishia ubaya.
Kamanda Asiyechoka said: Kahaba usiejitambue unatakiwa upigwe miti Click to expand... Polepole kamanda,unaidhalilisha Chadema. Msamehe pasi na kumrudishia ubaya.
Kamanda Asiyechoka JF-Expert Member Joined Sep 13, 2020 Posts 3,347 Reaction score 5,168 Jun 2, 2021 #28 The Hyper said: Polepole kamanda,unaidhalilisha Chadema😁😁 Click to expand... Watu wanamaudhi.