WaJF, kabla ya kuanza kumurushia makombora Pastor Munishi, kwanza tujue ni kwanini anaipinga CCM kiasi hicho? Kwani nini alikimbilia Kenya na kuomba uraia wa Kenya? What is the motive behind yeye kuwindwa na CCM? alifanya nini kibaya kwa CCM? kwani nini CCM wamtumie yeye Majasusi? kuna maswali mengi sana ya kujiuliza kabla ya kumuhukumu.
Mimi binafsi nakubaliana na mengi anayosema Pastor Munishi, ni kweli CCM wamezeeka, majambazi, wauaji, waporaji wa haki, kila neno baya na jambo baya ndani ya nchi hii lina mkono wa CCM, bila CCM ni kweli Tanzania tungekuwa mbali sana kimaendeleo, na wala siyo hapa tulipo.