Mchungaji aliyekuwa CHADEMA ajiunga cuf muda huu


Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
402
Likes
3
Points
35
Age
31
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
402 3 35
Katika mkutano wa lipumba hapa sgd mchungaji anayefahamika kwa jina la mchungaji sombi amejiunga na Cuf na kurejesha kadi ya chadema na kisha kukabidhiwa ya cuf na profesa lipumba n

Hapa akirudisha kadi ya cdm
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
198
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 198 160
Haahaaah chama cha mazuzu Lol.... UDINI na porojo ndio sera zenu
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Hongera sana mchungaji kwa kukimbia kutoka kwenye chama cha wachungaji wenzako. Ila umeteleza kidogo tu, ingetakiwa urudi nyumbani CCM. Karibu sana kwetu!!
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Machadema ni wauwaji wakuu
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
hahahaha uzushi mtupu mchungaji gani ana jina la hivyo? kama kweli leteni jina lake kamili. Kazi kueneza udini tu
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Kigoma wameikimbia na kuisusa na sasa wachungaji nao wanaiacha
 
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2013
Messages
977
Likes
3
Points
0
aminangalo

aminangalo

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2013
977 3 0
Katoa mzigo kichwani kaweka begani
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Makabwela lipumba apumzike tu maana
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,340
Likes
3,667
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,340 3,667 280
Yeah, ukihitaji cheo cha haraka haraka, nenda kwenye taasisi yenye itikadi tofauti kwani itahitaji kubalance fikra za watu, Bila shaka huyo Mchungaji atadaka uongozi fulani huko CUF
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
mbona wengi wamevaa vibalaghashia ndiyo gwanda la chama?
 
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,264
Likes
12
Points
0
LordJustice1

LordJustice1

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,264 12 0
Hongera sana mchungaji kwa kukimbia kutoka kwenye chama cha wachungaji wenzako. Ila umeteleza kidogo tu, ingetakiwa urudi nyumbani CCM. Karibu sana kwetu!!
CCM yenyewe ina wachungaji lakini hatusikii propaganda za udini!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,661
Likes
1,180
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,661 1,180 280
Ni uamuzi wake, kisiasa siyo mambo yote watu hukubaliana. Ndio maana kuna vyama vingi tofauti tofauti kwa hiyo naye ametimiza haki yake ya kikatiba.

Namtakia mema huko alikoenda!
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
Hongera sana mchungaji kwa kukimbia kutoka kwenye chama cha wachungaji wenzako. Ila umeteleza kidogo tu, ingetakiwa urudi nyumbani CCM. Karibu sana kwetu!!
Rejao,

Umefufukia huku?Hivi CCM,CUF na CHADEMA kuna itikadi zinazofanana hapo?
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
Anaitwa mchungaji godfrey sombi
Muwe mnatoa habari kamili siyo nusunusu...unaelezea majina yake kamili na alikuwa anaongoza dhehebu gani na liko wapi, yeyote anaweza kujiita mchungaji au sheikh si unajua watu wanatafuta pa kutokea? na hivi CUF ilishasahaulika.
 
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2011
Messages
402
Likes
3
Points
35
Age
31
Unyanga

Unyanga

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2011
402 3 35
Muwe mnatoa habari kamili siyo nusunusu...unaelezea majina yake kamili na alikuwa anaongoza dhehebu gani na liko wapi, yeyote anaweza kujiita mchungaji au sheikh si unajua watu wanatafuta pa kutokea? na hivi CUF ilishasahaulika.
Kama hyo habari umeiona nusu haya lakini jukwaani hakukutambalishwa alikuwa mchungaji dhehebu gani
 

Forum statistics

Threads 1,250,757
Members 481,468
Posts 29,743,911