mchumma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchumma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sadikikefa, Jun 28, 2012.

  1. s

    sadikikefa New Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi guys,,nataka mchumba wa ukweli ,me ni real person na nina hitaji kweli awe wa kike, miaka 19 mpaka 29, cause mie ni 26, niko zenji and my number hii hap
    a kwa atakaye taka 0774641791, pia niko facebook.
     
  2. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 847
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    vp wa kukucameroon hutaki coz nyie wazenji mashallaah!
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    Bora umekuwa wazi kwani ndio huko tena!
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mbona huo mchezo umeshatembea kama marashi na kufika kwa majirani?
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Isukume thread yako 'love connect'
    Best wishes mkuu.
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red hivi kuna wasiokuwa real person eeh!

    na je jinsia ya kike iko mara mbili? ya kweli na ya uongo?

    mmh! jamani niambie mimi ni jinsia yangu ni ya kweli ama uongo? Kongosho njoo nipe shule aisee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    gfsonwin, wewe ni fake person naona lol

    Hujawahi kutana na mwanamke anazo 2?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    gfsonwin, wewe ni fake person naona lol

    Hujawahi kutana na mwanamke anazo 2?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,989
    Likes Received: 8,419
    Trophy Points: 280
    Umekosea jukwaa
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,240
    Trophy Points: 280
    kazi ipo....
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    jamani leo niko kwa ofsi sitaki fujo kama ya jana lol! yaani Kongosho nimejikuta natibua watu wote kwa kicheko lolest! jf idumu milele lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unavosema wewe ni real person kwani sie hapa ni aliens au?
     
Loading...