Mchumba'ke amedumu nae...lakin mke'ke mwei tu!


P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
177
Likes
0
Points
0
Age
36
P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined Feb 10, 2011
177 0 0
Habari JF!
Hii inakuaje?
Jamaa haishi kuwabadili wachumba lakin mke akioa ni mwezi utasikia ametengana nae! Anatatizo gani huyu?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,141
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,141 280
mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
I quote:

JF is never boring.... (JF Member)
 
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
260
Likes
12
Points
35
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
260 12 35
Habari JF!
Hii inakuaje?
Jamaa haishi kuwabadili wachumba lakin mke akioa ni mwezi utasikia ametengana nae! Anatatizo gani huyu?

Ndo nini hii, wewe nahisi umeishia darasa la 3
 
P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
177
Likes
0
Points
0
Age
36
P

PSYCHOLOGY

Senior Member
Joined Feb 10, 2011
177 0 0
Ndo nini hii, wewe nahisi umeishia darasa la 3
<br />
<br />
Enzi za mkoloni.
Hapo umenchekesha kweli....bado una mawazo mabofu kabisa ...cjui uelewa wako unatumia kipimo gani? Unatia aibu kwa kajiswali kako!
Ningeandika kwa kizungu ungesemaje pia?
 
F

FredKavishe

Verified Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
1,091
Likes
19
Points
135
F

FredKavishe

Verified Member
Joined Dec 4, 2010
1,091 19 135
Crap sio kila kitu cha kupost tu mnajaza mada
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Enzi za mkoloni.<br />
Hapo umenchekesha kweli....bado una mawazo mabofu kabisa ...cjui uelewa wako unatumia kipimo gani? Unatia aibu kwa kajiswali kako!<br />
Ningeandika kwa kizungu ungesemaje pia?
<br />
<br />
mwanzo nilidhani umejisahau. Unazidi kuandika upupu. Nadhani hata hilo darasa la 3 haujafika.
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
kajipange upya kijana
 

Forum statistics

Threads 1,237,158
Members 475,462
Posts 29,279,830