Mchumba wangu kanisaliti!! Niko kwenye maumivu makali naombeni ushauri


joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2017
Messages
1,408
Likes
1,071
Points
280
Age
22
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2017
1,408 1,071 280
Ulishow love sana lakini alikuona kenge sana sasa we move on tu hakuna namna yani umemvumilia mwaka mzima bila kula papuchi afu kizembe tu anaigawa uko tena ulipo mpeleka wewe!

Pole mkuu
 
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2010
Messages
878
Likes
245
Points
60
K

KIDUNDULIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2010
878 245 60
Cha kuwaza nini hapo, hakutaki kung'uta mavumbi nenda zako, jipange kwa upya
 
Linko

Linko

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
1,288
Likes
565
Points
280
Linko

Linko

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
1,288 565 280
Wakubwa zangu shikamooni, vijana wenzangu habari vipi?
Ndugu zangu, nipo serious sanaa katika ombi langu, nakuomba unipe muda wa kunisikiliza kidogo na unishauri kama inafaa.
Mimi ni kijana nina umri wa miaka 29, ni mwajiliwa serikalini idara ya Afya. Kuna binti nilianza nae uchumba 2017 mwanzoni yeye akiwa chuo flan cha afya, Mimi ni Mgogo yeye ni Mbulu ana miaka 24 sasa.
Tulianza mapenzi akiwa ameonesha msimamo wa kutoshiriki tendo lolote na mimi mpaka mwaka mmoja ulipopita ndo tukaanza kukutana kimwili. Ni binti ambae niliona huyu anafaa kuwa mke wangu kabisaa maana alikua ana msimamo sanaa hata kwa watu wengi waliokua wakimtongoza maana alikua ananionesha sms na calls zao, bas nikawa namshauri wajibu wewe ni mke wa mtu na unahitaji heshima, kiukweli nilijipa moyo hapa nimepata mke kweli kweli. Basi akamaliza chuo 2017 mwishoni nikamtaftia ajira ya kujishikiza mahali flani mkoa wa Mwanza. Sasa nikawa nimeongea na mtu mmoja awe anafatilia nyendo zake wakati mimi nipo mbali. Alipotimiza miezi miwili kazini nikapata taarifa kuna kabwana mdogo ka umri wa miaka 22 - 24 kanatembea nae hapo hapo alipopanga chumba, sikutaka kuamini, ikanibidi siku moja nifanye kusadiri kwenda kumtembelea kimya kimya bila taarifa, nikafika akanipokea vizuri. Ilipofika usiku nikamwambia sasa mpenzi unaweza kunihakikishia huku huna mchezo wowote mchafu wa kimahusiano? Akanijibu hapana kabisa mpenzi wangu naomba uniamini. Nikamuuliza, Je, unaweza kunipa simu yako nikague chochote? Akapata kigugumizi sanaaaaa, nikamuuliza Unanipenda na unajiamini? Akajibu ndio, nikamwambia bas naomba simu yako, akapata kigugumizi kizito sanaaa. Basi ikanibidi nichukue simu yake nipitie sms na whatsap, aseee niliyoyakuta ni mazito mnooooooo wallahi Nimepata simanzi kubwa sanaaa, ikanibidi niondoke usiku huo huo kwenda kutafta Lodge nikalala na kesho nikaondoka kurudi kazini. Mchumba wangu huyu nilikua nimeshafahamiana na ndugu zake baadhi na mama yake mzazi alikua ananijua kwa picha tu na alikua tayari karidhia niww mkwe wake kabla hata sijaenda kujitambulisha maana matendo niliyomfanyia mwane ni mwanaume mwenye malengo mazuri wazi wazi. Kinachoniuma zaidi ni kwamba nimetumia muda mwingi sanaaa kumjenga kiimani, kumjenga juu ya tabia za wanaume wenye tamaa, kiukweli niliamini huyu mwanamke sasa hakuna atakae weza kumshawishi maana hata mimi binafsi nilikua nimebadilika sanaaa kitabia sikuwa nnahamu na michepuko tena niliona sasa huu ni muda wa kutulia na mwanamke mmoja sina haja ya kutanga tanga na dunia ya leo. Ndugu zangu niko serious sanaaa, naombeni ushauri cha kufanya, mwanamke huyu alikua anatembea na kijana wa mwenye nyumba tena kwa kulala nae chumbani kwake karibu kila wiki. Mwanamke alionesha sanaaa kunipenda tulikua tunawasiliana kila siku zaidi ya mara 5 kila siku ya Mungu. Leo naona dunia imenigeuka, nina maumivu makali sanaaaa, niliplan nije kumtambulisha kwetu mwaka huu December, na kwao ningeenda kujitambulisha November ili mwakani Mungu akijaalia tufunge Ndoa. Wakuu, niko gizani, nina msongo wa mawazo, mimi ni jasiri sanaaa lakini nakuomba wewe ndugu yangu ushauri wako katika hili, nakuomba usinitukane wala kunikejeli maana utaniongezea majonzi makubwa.
Naamini thread yangu hii itawafunza na wengine watakao kumbwa na mkasa kama wangu.
ASANTE kwa Muda wako

Sent using Jamii Forums mobile app
KANYWE BIA 3 KWANZA ZA BARIDI
 
ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
11,390
Likes
47,990
Points
280
ledada

ledada

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
11,390 47,990 280
Pole sana ila kuna kosa moja kubwa sana ulifanya... Kosa la kupekua simu yake bila ridhaa yake kwa asilimia mia moja.... Ni vema usitafute matatizo bali yaache matatizo yaje yenyewe.... Hakuwa na jinsi ya kukukatalia na hakupenda ugomvi.. Huyo kwangu bado ni mwanamke bora
Kosa la pili ulilofanya ni kuondoka bila kumpa nafasi ya kujieleza.... Haya mambo yapo, hasa mnapokuwa mbali mbali... Kuna ngono na kuna mapenzi... Si kila tunaolala nao tuna mapenzi nao, sometimes ni situation tu.....
Huwezi kujua alikuwa anapitia maisha gani, furaha zake, huzuni zake changamoto zake, upweke, stress nk...
You still have the chance to make it again... We are all not perfect, sisi si wakamilifu, tuna mapungufu ya kila aina... Amekosea sawa lakini kumuacha kuna maumivu mengi kuliko ku reconsile....
Kakosea hii ni mara ya kwanza you still have chances... Mrudie kwa upendo mlitengeneze hili anaweza kuja kuwa mwanamke bora kama ulivyokwisha kusema mwenyewe... Mpe nafasi ya kujutia alivyofanya lakini bila manyanayaso, bila kebehi bila matusi.... Safari ya mapenzi, mahusiano mpaka ndoa huwa ni ndefu na changamoto ni nyingi... Ichukulie hii kama changamoto, ameteleza hajaanguka, mshike mkono msonge mbele
Una shock ya kile ulichokiona... It happens! Chukua muda kutafakari jinsi ulivyowekeza kwake... Tukio hili lisizime ndoto yenu kubwa... Ndoa ni zaidi ya ngono
Usijiumize usijitese! Kama yuko tayari kujutia na kutengeneza... Fanyeni hivyo sasa... Utaokoa maumivu mengi


Jr
ushauri mzuri sana huu kuna kitu nimepata hapa. Ahsante bro.
 
N

nsasa

Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
50
Likes
38
Points
25
N

nsasa

Member
Joined Oct 22, 2015
50 38 25
Pole sana, Usimuamini mwanamke yeyote chini ya jua mkuu Ukiishi na haya maneno hakuna mbunye itakuumiza kichwa.

Maisha lazima yasonge kubali ni garasa endelea kupiga saundi huenda ukaokota dhahabu ya 36Billions.
Kweli mkuu hata MAMA yako mzazi hutakiw kumwamini maana n mwanamke


Sent using Jamii Forums mobile app
 
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
305
Likes
171
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
305 171 60
Pole sana,

Inatakiwa sasa ukuwe rafiki yangu,

Nakupongeza kwa kuwa umewajua hawa viumbe pendwa wanawake, ndio mama zetu bibi zetu dada zetu wapenzi wetu pia a.k.a kikokotoo cha nafsi zetu,

1. Pia na wewe una makosa rafiki, japo hujaweka wazi sana,, bado hujatoa mahali huna ubavu wa kulalamika kokote kule,, hata mama ako mzazi ni aibu kumwambia hili swala,, limalize ndani ya ubongo wako mwenyewe,

2. Umbali sio chanzo cha wewe kusalitiwa hata ungekaa naye chumba kimoja,,

3. Tatizo nahisi hujamfunua vizuri,, yaaani ulikuwa bado hujamkata kiu, Hizi papuchi ukipewa nafasi maliza maujanja na maufundi yote, mle kama samaki anavoliwa pande zote.

4. KAMA UNA MOYO MKUBWA MSAMEHE TU, ILI MAISHA YAENDELEE,, NDO ukubwa huo

5. NIKUAMBIE TU UKWELI RAFIKI,, HII TABIA YA KUMFATILIA MWANAMKE - NI NZURI/MBAYA.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nashukuru mkuu wangu, nimekuelewa vizuri sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,421
Likes
5,665
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,421 5,665 280
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
305
Likes
171
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
305 171 60
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2017
Messages
1,408
Likes
1,071
Points
280
Age
22
joely sandu

joely sandu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2017
1,408 1,071 280
Hili jina si mboga kwa ukanda wetu wa makabila fulani @nsasa
Mahusiano ya mbali hua yana changamoto sana.....na wanawake hua tunakutana na changamoto nying sana
Mruhusu muongee kama atakuomba msamaha rudi anaweza kubadilika na kua mke mzuri


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Undercover_Bot

Undercover_Bot

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2018
Messages
238
Likes
210
Points
60
Undercover_Bot

Undercover_Bot

JF-Expert Member
Joined May 8, 2018
238 210 60
Wakubwa zangu shikamooni, vijana wenzangu habari vipi?
Ndugu zangu, nipo serious sanaa katika ombi langu, nakuomba unipe muda wa kunisikiliza kidogo na unishauri kama inafaa.
Mimi ni kijana nina umri wa miaka 29, ni mwajiliwa serikalini idara ya Afya. Kuna binti nilianza nae uchumba 2017 mwanzoni yeye akiwa chuo flan cha afya, Mimi ni Mgogo yeye ni Mbulu ana miaka 24 sasa.
Tulianza mapenzi akiwa ameonesha msimamo wa kutoshiriki tendo lolote na mimi mpaka mwaka mmoja ulipopita ndo tukaanza kukutana kimwili. Ni binti ambae niliona huyu anafaa kuwa mke wangu kabisaa maana alikua ana msimamo sanaa hata kwa watu wengi waliokua wakimtongoza maana alikua ananionesha sms na calls zao, bas nikawa namshauri wajibu wewe ni mke wa mtu na unahitaji heshima, kiukweli nilijipa moyo hapa nimepata mke kweli kweli. Basi akamaliza chuo 2017 mwishoni nikamtaftia ajira ya kujishikiza mahali flani mkoa wa Mwanza. Sasa nikawa nimeongea na mtu mmoja awe anafatilia nyendo zake wakati mimi nipo mbali. Alipotimiza miezi miwili kazini nikapata taarifa kuna kabwana mdogo ka umri wa miaka 22 - 24 kanatembea nae hapo hapo alipopanga chumba, sikutaka kuamini, ikanibidi siku moja nifanye kusadiri kwenda kumtembelea kimya kimya bila taarifa, nikafika akanipokea vizuri. Ilipofika usiku nikamwambia sasa mpenzi unaweza kunihakikishia huku huna mchezo wowote mchafu wa kimahusiano? Akanijibu hapana kabisa mpenzi wangu naomba uniamini. Nikamuuliza, Je, unaweza kunipa simu yako nikague chochote? Akapata kigugumizi sanaaaaa, nikamuuliza Unanipenda na unajiamini? Akajibu ndio, nikamwambia bas naomba simu yako, akapata kigugumizi kizito sanaaa. Basi ikanibidi nichukue simu yake nipitie sms na whatsap, aseee niliyoyakuta ni mazito mnooooooo wallahi Nimepata simanzi kubwa sanaaa, ikanibidi niondoke usiku huo huo kwenda kutafta Lodge nikalala na kesho nikaondoka kurudi kazini. Mchumba wangu huyu nilikua nimeshafahamiana na ndugu zake baadhi na mama yake mzazi alikua ananijua kwa picha tu na alikua tayari karidhia niww mkwe wake kabla hata sijaenda kujitambulisha maana matendo niliyomfanyia mwane ni mwanaume mwenye malengo mazuri wazi wazi. Kinachoniuma zaidi ni kwamba nimetumia muda mwingi sanaaa kumjenga kiimani, kumjenga juu ya tabia za wanaume wenye tamaa, kiukweli niliamini huyu mwanamke sasa hakuna atakae weza kumshawishi maana hata mimi binafsi nilikua nimebadilika sanaaa kitabia sikuwa nnahamu na michepuko tena niliona sasa huu ni muda wa kutulia na mwanamke mmoja sina haja ya kutanga tanga na dunia ya leo. Ndugu zangu niko serious sanaaa, naombeni ushauri cha kufanya, mwanamke huyu alikua anatembea na kijana wa mwenye nyumba tena kwa kulala nae chumbani kwake karibu kila wiki. Mwanamke alionesha sanaaa kunipenda tulikua tunawasiliana kila siku zaidi ya mara 5 kila siku ya Mungu. Leo naona dunia imenigeuka, nina maumivu makali sanaaaa, niliplan nije kumtambulisha kwetu mwaka huu December, na kwao ningeenda kujitambulisha November ili mwakani Mungu akijaalia tufunge Ndoa. Wakuu, niko gizani, nina msongo wa mawazo, mimi ni jasiri sanaaa lakini nakuomba wewe ndugu yangu ushauri wako katika hili, nakuomba usinitukane wala kunikejeli maana utaniongezea majonzi makubwa.
Naamini thread yangu hii itawafunza na wengine watakao kumbwa na mkasa kama wangu.
ASANTE kwa Muda wako

Sent using Jamii Forums mobile app
"Don't trust women ever and never" just rule them and used as u can....wapo hapa kwa ajili yetu full stop.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,421
Likes
5,665
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,421 5,665 280
Nashukuru mkuu wangu, nimekuelewa vizuri sana

Sent using Jamii Forums mobile app
LA KUONGEZEA HAPO ni kwamba hakuna MWANAUME ambaye hajawai kusalitiwa na mwanamke, Na kama yupo hajawai basi atambue zamu yake Bado haijafika na itafika tu, maisha nia haya haya na dunia ndo hii, tunaishi dunia ya wakosefu,, tulia.

We ambaye hujasalitiwa tulia mzee baba zamu yako yaja,.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
305
Likes
171
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
305 171 60
LA KUONGEZEA HAPO ni kwamba hakuna MWANAUME ambaye hajawai kusalitiwa na mwanamke, Na kama yupo hajawai basi atambue zamu yake Bado haijafika na itafika tu, maisha nia haya haya na dunia ndo hii, tunaishi dunia ya wakosefu,, tulia.

We ambaye hujasalitiwa tulia mzee baba zamu yako yaja,.



Sent using Jamii Forums mobile app
Nashukuru Boss, natafakari kwa kina

Sent using Jamii Forums mobile app
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,467
Likes
29,592
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,467 29,592 280
Wakubwa zangu shikamooni, vijana wenzangu habari vipi?
Ndugu zangu, nipo serious sanaa katika ombi langu, nakuomba unipe muda wa kunisikiliza kidogo na unishauri kama inafaa.

Mimi ni kijana nina umri wa miaka 29, ni mwajiliwa serikalini idara ya Afya. Kuna binti nilianza nae uchumba 2017 mwanzoni yeye akiwa chuo flan cha afya, Mimi ni Mgogo yeye ni Mbulu ana miaka 24 sasa.

Tulianza mapenzi akiwa ameonesha msimamo wa kutoshiriki tendo lolote na mimi mpaka mwaka mmoja ulipopita ndo tukaanza kukutana kimwili. Ni binti ambae niliona huyu anafaa kuwa mke wangu kabisaa maana alikua ana msimamo sanaa hata kwa watu wengi waliokua wakimtongoza maana alikua ananionesha sms na calls zao, bas nikawa namshauri wajibu wewe ni mke wa mtu na unahitaji heshima, kiukweli nilijipa moyo hapa nimepata mke kweli kweli.

Basi akamaliza chuo 2017 mwishoni nikamtaftia ajira ya kujishikiza mahali flani mkoa wa Mwanza. Sasa nikawa nimeongea na mtu mmoja awe anafatilia nyendo zake wakati mimi nipo mbali.

Alipotimiza miezi miwili kazini nikapata taarifa kuna kabwana mdogo ka umri wa miaka 22 - 24 kanatembea nae hapo hapo alipopanga chumba, sikutaka kuamini, ikanibidi siku moja nifanye kusadiri kwenda kumtembelea kimya kimya bila taarifa, nikafika akanipokea vizuri. Ilipofika usiku nikamwambia sasa mpenzi unaweza kunihakikishia huku huna mchezo wowote mchafu wa kimahusiano? Akanijibu hapana kabisa mpenzi wangu naomba uniamini.

Nikamuuliza, Je, unaweza kunipa simu yako nikague chochote? Akapata kigugumizi sanaaaaa, nikamuuliza Unanipenda na unajiamini? Akajibu ndio, nikamwambia bas naomba simu yako, akapata kigugumizi kizito sanaaa.

Basi ikanibidi nichukue simu yake nipitie sms na whatsap, aseee niliyoyakuta ni mazito mnooooooo wallahi Nimepata simanzi kubwa sanaaa, ikanibidi niondoke usiku huo huo kwenda kutafta Lodge nikalala na kesho nikaondoka kurudi kazini.

Mchumba wangu huyu nilikua nimeshafahamiana na ndugu zake baadhi na mama yake mzazi alikua ananijua kwa picha tu na alikua tayari karidhia niwewe mkwe wake kabla hata sijaenda kujitambulisha maana matendo niliyomfanyia mwane ni mwanaume mwenye malengo mazuri wazi wazi. Kinachoniuma zaidi ni kwamba nimetumia muda mwingi sanaaa kumjenga kiimani, kumjenga juu ya tabia za wanaume wenye tamaa, kiukweli niliamini huyu mwanamke sasa hakuna atakae weza kumshawishi maana hata mimi binafsi nilikua nimebadilika sanaaa kitabia sikuwa nnahamu na michepuko tena niliona sasa huu ni muda wa kutulia na mwanamke mmoja sina haja ya kutanga tanga na dunia ya leo.

Ndugu zangu niko serious sanaaa, naombeni ushauri cha kufanya, mwanamke huyu alikua anatembea na kijana wa mwenye nyumba tena kwa kulala nae chumbani kwake karibu kila wiki.

Mwanamke alionesha sanaaa kunipenda tulikua tunawasiliana kila siku zaidi ya mara 5 kila siku ya Mungu. Leo naona dunia imenigeuka, nina maumivu makali sanaaaa, niliplan nije kumtambulisha kwetu mwaka huu December, na kwao ningeenda kujitambulisha November ili mwakani Mungu akijaalia tufunge Ndoa. Wakuu, niko gizani, nina msongo wa mawazo, mimi ni jasiri sanaaa lakini nakuomba wewe ndugu yangu ushauri wako katika hili, nakuomba usinitukane wala kunikejeli maana utaniongezea majonzi makubwa.

Naamini thread yangu hii itawafunza na wengine watakao kumbwa na mkasa kama wangu.
ASANTE kwa Muda wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Kiislam, sisi kwanza ni marufuku kushiriki tendo la ndoa mkiwa hamjafunga ndoa na tendo hilo ni kati yako wewe na uliye funga nae ndoa tu. Kinyume cha hapo ni dhambi.

Mafundisho ya Kiislam ni kwa kila binaadam.
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,421
Likes
5,665
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,421 5,665 280
Nashukuru Boss, natafakari kwa kina

Sent using Jamii Forums mobile app
Nafurai kuona umekubali matokeo, sasa hapo ndo umekuwa MWANAUME unayemjua kiumbe aitwaye mwanamke. Huwezi kumjua mwanamke kama bado unamfahamu mwanamke, Pale mwanzo ulikuwa hujakomaa vzuri na ndo maana uliumia sanaa ila sasa ukweli humuweka mtu salama.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,658
Members 481,834
Posts 29,779,535