Mchumba wangu kanisaliti!! Niko kwenye maumivu makali naombeni ushauri


A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
394
Likes
279
Points
80
A

ammoshi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
394 279 80
Kuna kabila mama aliniambia mwanangu usioe huko hata kwa dawa. Bro uliza kwanza kabla. Atleast yameanza kuonekana kabla ya mambo kuharibika. Ungeweka ndani ungelia machozi
 
K

kibamia original

Senior Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
133
Likes
270
Points
80
K

kibamia original

Senior Member
Joined Jul 26, 2016
133 270 80
You nailed it brother
Huyo ulimkosea kuanzia mwanzo. Ulimuendea kistaarabu mno na ukawa mpole mno. Dalili mojawapo ni kukaa mwaka bila papuchi...

Wanawake hawapendi nice guys mkuu. Hata kama ni muoaji, be a man. Kuwa na misimamo. Usifuate matakwa yake muda wote, be a priority to yourself.

Muendeshe. Demand utmost respect. Usionyeshe kumuamini. Onyesha kuwa una options na sio kwamba yeye ndio kila kitu kwako. Mwambie kuwa she is highly replaceable hivyo akijiskia at any time anaweza kuondoka.

Mmiliki, lakini be confident. Usimfuatilie mawasiliano yake na nyendo zake. Na ukigundua kitu kwenye simu yake, usimwambie. Basically ingekuwa mahakamani tungesema whatever you find in her phone is inadmissible evidence.

Hakuna principle moja kwamba ukimpa mwanamke kitu flani atatulia. No man knows what women want. Neither do themselves. Neither does God, hata akasema tuishi nao kwa akili.

Hizo principles nilizokupa zitakukinga dhidi ya upuuzi wa hawa viumbe in the future. Your sanity is more important than sex and affection.

Huyo hata ukimsamehe, nakuasi usirudiane naye. Ameshakumark weakness yako. Alianza kukupush limits zako kidogo kidogo na ameshazisogeza sana. Hakufai tena.

Kila mtu ana namna yake ya kudeal na heartbreak. Do what a nigga's got to do.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,635
Likes
125,286
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,635 125,286 280
Wakubwa zangu shikamooni, vijana wenzangu habari vipi?
Ndugu zangu, nipo serious sanaa katika ombi langu, nakuomba unipe muda wa kunisikiliza kidogo na unishauri kama inafaa.
Mimi ni kijana nina umri wa miaka 29, ni mwajiliwa serikalini idara ya Afya. Kuna binti nilianza nae uchumba 2017 mwanzoni yeye akiwa chuo flan cha afya, Mimi ni Mgogo yeye ni Mbulu ana miaka 24 sasa.
Tulianza mapenzi akiwa ameonesha msimamo wa kutoshiriki tendo lolote na mimi mpaka mwaka mmoja ulipopita ndo tukaanza kukutana kimwili. Ni binti ambae niliona huyu anafaa kuwa mke wangu kabisaa maana alikua ana msimamo sanaa hata kwa watu wengi waliokua wakimtongoza maana alikua ananionesha sms na calls zao, bas nikawa namshauri wajibu wewe ni mke wa mtu na unahitaji heshima, kiukweli nilijipa moyo hapa nimepata mke kweli kweli. Basi akamaliza chuo 2017 mwishoni nikamtaftia ajira ya kujishikiza mahali flani mkoa wa Mwanza. Sasa nikawa nimeongea na mtu mmoja awe anafatilia nyendo zake wakati mimi nipo mbali. Alipotimiza miezi miwili kazini nikapata taarifa kuna kabwana mdogo ka umri wa miaka 22 - 24 kanatembea nae hapo hapo alipopanga chumba, sikutaka kuamini, ikanibidi siku moja nifanye kusadiri kwenda kumtembelea kimya kimya bila taarifa, nikafika akanipokea vizuri. Ilipofika usiku nikamwambia sasa mpenzi unaweza kunihakikishia huku huna mchezo wowote mchafu wa kimahusiano? Akanijibu hapana kabisa mpenzi wangu naomba uniamini. Nikamuuliza, Je, unaweza kunipa simu yako nikague chochote? Akapata kigugumizi sanaaaaa, nikamuuliza Unanipenda na unajiamini? Akajibu ndio, nikamwambia bas naomba simu yako, akapata kigugumizi kizito sanaaa. Basi ikanibidi nichukue simu yake nipitie sms na whatsap, aseee niliyoyakuta ni mazito mnooooooo wallahi Nimepata simanzi kubwa sanaaa, ikanibidi niondoke usiku huo huo kwenda kutafta Lodge nikalala na kesho nikaondoka kurudi kazini. Mchumba wangu huyu nilikua nimeshafahamiana na ndugu zake baadhi na mama yake mzazi alikua ananijua kwa picha tu na alikua tayari karidhia niww mkwe wake kabla hata sijaenda kujitambulisha maana matendo niliyomfanyia mwane ni mwanaume mwenye malengo mazuri wazi wazi. Kinachoniuma zaidi ni kwamba nimetumia muda mwingi sanaaa kumjenga kiimani, kumjenga juu ya tabia za wanaume wenye tamaa, kiukweli niliamini huyu mwanamke sasa hakuna atakae weza kumshawishi maana hata mimi binafsi nilikua nimebadilika sanaaa kitabia sikuwa nnahamu na michepuko tena niliona sasa huu ni muda wa kutulia na mwanamke mmoja sina haja ya kutanga tanga na dunia ya leo. Ndugu zangu niko serious sanaaa, naombeni ushauri cha kufanya, mwanamke huyu alikua anatembea na kijana wa mwenye nyumba tena kwa kulala nae chumbani kwake karibu kila wiki. Mwanamke alionesha sanaaa kunipenda tulikua tunawasiliana kila siku zaidi ya mara 5 kila siku ya Mungu. Leo naona dunia imenigeuka, nina maumivu makali sanaaaa, niliplan nije kumtambulisha kwetu mwaka huu December, na kwao ningeenda kujitambulisha November ili mwakani Mungu akijaalia tufunge Ndoa. Wakuu, niko gizani, nina msongo wa mawazo, mimi ni jasiri sanaaa lakini nakuomba wewe ndugu yangu ushauri wako katika hili, nakuomba usinitukane wala kunikejeli maana utaniongezea majonzi makubwa.
Naamini thread yangu hii itawafunza na wengine watakao kumbwa na mkasa kama wangu.
ASANTE kwa Muda wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana ila kuna kosa moja kubwa sana ulifanya... Kosa la kupekua simu yake bila ridhaa yake kwa asilimia mia moja.... Ni vema usitafute matatizo bali yaache matatizo yaje yenyewe.... Hakuwa na jinsi ya kukukatalia na hakupenda ugomvi.. Huyo kwangu bado ni mwanamke bora
Kosa la pili ulilofanya ni kuondoka bila kumpa nafasi ya kujieleza.... Haya mambo yapo, hasa mnapokuwa mbali mbali... Kuna ngono na kuna mapenzi... Si kila tunaolala nao tuna mapenzi nao, sometimes ni situation tu.....
Huwezi kujua alikuwa anapitia maisha gani, furaha zake, huzuni zake changamoto zake, upweke, stress nk...
You still have the chance to make it again... We are all not perfect, sisi si wakamilifu, tuna mapungufu ya kila aina... Amekosea sawa lakini kumuacha kuna maumivu mengi kuliko ku reconsile....
Kakosea hii ni mara ya kwanza you still have chances... Mrudie kwa upendo mlitengeneze hili anaweza kuja kuwa mwanamke bora kama ulivyokwisha kusema mwenyewe... Mpe nafasi ya kujutia alivyofanya lakini bila manyanayaso, bila kebehi bila matusi.... Safari ya mapenzi, mahusiano mpaka ndoa huwa ni ndefu na changamoto ni nyingi... Ichukulie hii kama changamoto, ameteleza hajaanguka, mshike mkono msonge mbele
Una shock ya kile ulichokiona... It happens! Chukua muda kutafakari jinsi ulivyowekeza kwake... Tukio hili lisizime ndoto yenu kubwa... Ndoa ni zaidi ya ngono
Usijiumize usijitese! Kama yuko tayari kujutia na kutengeneza... Fanyeni hivyo sasa... Utaokoa maumivu mengi


Jr
 
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
2,857
Likes
354
Points
180
Age
38
Imany John

Imany John

Verified Member
Joined Jul 30, 2011
2,857 354 180
Wakubwa zangu shikamooni, vijana wenzangu habari vipi?
Ndugu zangu, nipo serious sanaa katika ombi langu, nakuomba unipe muda wa kunisikiliza kidogo na unishauri kama inafaa.
Mimi ni kijana nina umri wa miaka 29, ni mwajiliwa serikalini idara ya Afya. Kuna binti nilianza nae uchumba 2017 mwanzoni yeye akiwa chuo flan cha afya, Mimi ni Mgogo yeye ni Mbulu ana miaka 24 sasa.
Tulianza mapenzi akiwa ameonesha msimamo wa kutoshiriki tendo lolote na mimi mpaka mwaka mmoja ulipopita ndo tukaanza kukutana kimwili. Ni binti ambae niliona huyu anafaa kuwa mke wangu kabisaa maana alikua ana msimamo sanaa hata kwa watu wengi waliokua wakimtongoza maana alikua ananionesha sms na calls zao, bas nikawa namshauri wajibu wewe ni mke wa mtu na unahitaji heshima, kiukweli nilijipa moyo hapa nimepata mke kweli kweli. Basi akamaliza chuo 2017 mwishoni nikamtaftia ajira ya kujishikiza mahali flani mkoa wa Mwanza. Sasa nikawa nimeongea na mtu mmoja awe anafatilia nyendo zake wakati mimi nipo mbali. Alipotimiza miezi miwili kazini nikapata taarifa kuna kabwana mdogo ka umri wa miaka 22 - 24 kanatembea nae hapo hapo alipopanga chumba, sikutaka kuamini, ikanibidi siku moja nifanye kusadiri kwenda kumtembelea kimya kimya bila taarifa, nikafika akanipokea vizuri. Ilipofika usiku nikamwambia sasa mpenzi unaweza kunihakikishia huku huna mchezo wowote mchafu wa kimahusiano? Akanijibu hapana kabisa mpenzi wangu naomba uniamini. Nikamuuliza, Je, unaweza kunipa simu yako nikague chochote? Akapata kigugumizi sanaaaaa, nikamuuliza Unanipenda na unajiamini? Akajibu ndio, nikamwambia bas naomba simu yako, akapata kigugumizi kizito sanaaa. Basi ikanibidi nichukue simu yake nipitie sms na whatsap, aseee niliyoyakuta ni mazito mnooooooo wallahi Nimepata simanzi kubwa sanaaa, ikanibidi niondoke usiku huo huo kwenda kutafta Lodge nikalala na kesho nikaondoka kurudi kazini. Mchumba wangu huyu nilikua nimeshafahamiana na ndugu zake baadhi na mama yake mzazi alikua ananijua kwa picha tu na alikua tayari karidhia niww mkwe wake kabla hata sijaenda kujitambulisha maana matendo niliyomfanyia mwane ni mwanaume mwenye malengo mazuri wazi wazi. Kinachoniuma zaidi ni kwamba nimetumia muda mwingi sanaaa kumjenga kiimani, kumjenga juu ya tabia za wanaume wenye tamaa, kiukweli niliamini huyu mwanamke sasa hakuna atakae weza kumshawishi maana hata mimi binafsi nilikua nimebadilika sanaaa kitabia sikuwa nnahamu na michepuko tena niliona sasa huu ni muda wa kutulia na mwanamke mmoja sina haja ya kutanga tanga na dunia ya leo. Ndugu zangu niko serious sanaaa, naombeni ushauri cha kufanya, mwanamke huyu alikua anatembea na kijana wa mwenye nyumba tena kwa kulala nae chumbani kwake karibu kila wiki. Mwanamke alionesha sanaaa kunipenda tulikua tunawasiliana kila siku zaidi ya mara 5 kila siku ya Mungu. Leo naona dunia imenigeuka, nina maumivu makali sanaaaa, niliplan nije kumtambulisha kwetu mwaka huu December, na kwao ningeenda kujitambulisha November ili mwakani Mungu akijaalia tufunge Ndoa. Wakuu, niko gizani, nina msongo wa mawazo, mimi ni jasiri sanaaa lakini nakuomba wewe ndugu yangu ushauri wako katika hili, nakuomba usinitukane wala kunikejeli maana utaniongezea majonzi makubwa.
Naamini thread yangu hii itawafunza na wengine watakao kumbwa na mkasa kama wangu.
ASANTE kwa Muda wako

Sent using Jamii Forums mobile app
Tafuta mzee mwenzako,watoto wanasumbua
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,754
Likes
5,456
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,754 5,456 280
Huwa nawaza kuna ulazima mtu kutumia neno 'mnoooo', 'sanaaa'..? Yaani ndio msisitizo au vitunguu swaumu vimekolea?

Uandishi wenyewe unanukia vitunguu swaumu tu eti 'nilimwambia kuhusu tabia za wanaume wenye tamaa'..mara 'tunawasiliana kwa siku mara tano'..hii ni ishara zaidi ya kula vitunguu swaumu huna shughuli nyingine. Crap!!
hata wewe umejaa ukosoaji usio na tija, nawe umejaa kitunguu maji kichwani tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2018
Messages
329
Likes
305
Points
80
Qwy

Qwy

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2018
329 305 80
Mpaka sasa ananipigia sanaaa simu, sms nyingii sanaa ananitumia, dada yake mmoja kanipigia sana simu kumuombea msamaha

Sent using Jamii Forums mobile app
Wablock wote, watakuingiza mkenge and this time around ndiyo utaibiwa zaidi ila kwa usiri na usmart hivyo hautagundua kinachoendelea.
Hapo ni kama umepatiwa ufunuo umjue uhalisia wake sasa unawaza tena kurudia kulekule? You'll regret.
 
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
931
Likes
565
Points
180
Heron

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
931 565 180
Huwa nawaza kuna ulazima mtu kutumia neno 'mnoooo', 'sanaaa'..? Yaani ndio msisitizo au vitunguu swaumu vimekolea?

Uandishi wenyewe unanukia vitunguu swaumu tu eti 'nilimwambia kuhusu tabia za wanaume wenye tamaa'..mara 'tunawasiliana kwa siku mara tano'..hii ni ishara zaidi ya kula vitunguu swaumu huna shughuli nyingine. Crap!!
content umeielewa?
kama hujaelewa muombe arekebishe.
au ipotezee,sio lazma uchangie
 
M

mkwajungozi

Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
8
Likes
3
Points
5
M

mkwajungozi

Member
Joined Mar 22, 2015
8 3 5
Hivi watu wa sampuli hizi wapo tu? Au hii ni mara yako ya kwanza kupenda?

Anyway, hujachelewa, wanawake wazir, na waaminifu ni wengi, tuliza akili yako, usikurupuke. Halafu neno la bure, usiwe km fisi hujiwezi,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
305
Likes
171
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
305 171 60
Pole sana ila kuna kosa moja kubwa sana ulifanya... Kosa la kupekua simu yake bila ridhaa yake kwa asilimia mia moja.... Ni vema usitafute matatizo bali yaache matatizo yaje yenyewe.... Hakuwa na jinsi ya kukukatalia na hakupenda ugomvi.. Huyo kwangu bado ni mwanamke bora
Kosa la pili ulilofanya ni kuondoka bila kumpa nafasi ya kujieleza.... Haya mambo yapo, hasa mnapokuwa mbali mbali... Kuna ngono na kuna mapenzi... Si kila tunaolala nao tuna mapenzi nao, sometimes ni situation tu.....
Huwezi kujua alikuwa anapitia maisha gani, furaha zake, huzuni zake changamoto zake, upweke, stress nk...
You still have the chance to make it again... We are all not perfect, sisi si wakamilifu, tuna mapungufu ya kila aina... Amekosea sawa lakini kumuacha kuna maumivu mengi kuliko ku reconsile....
Kakosea hii ni mara ya kwanza you still have chances... Mrudie kwa upendo mlitengeneze hili anaweza kuja kuwa mwanamke bora kama ulivyokwisha kusema mwenyewe... Mpe nafasi ya kujutia alivyofanya lakini bila manyanayaso, bila kebehi bila matusi.... Safari ya mapenzi, mahusiano mpaka ndoa huwa ni ndefu na changamoto ni nyingi... Ichukulie hii kama changamoto, ameteleza hajaanguka, mshike mkono msonge mbele
Una shock ya kile ulichokiona... It happens! Chukua muda kutafakari jinsi ulivyowekeza kwake... Tukio hili lisizime ndoto yenu kubwa... Ndoa ni zaidi ya ngono
Usijiumize usijitese! Kama yuko tayari kujutia na kutengeneza... Fanyeni hivyo sasa... Utaokoa maumivu mengi


Jr
Braza nakushukuru sana kwa maneno mazito yenye faraja ndani yake, nazidi kuyatafakari maneno yako. Stay Blessed Bro.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
305
Likes
171
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
305 171 60
Wablock wote, watakuingiza mkenge and this time around ndiyo utaibiwa zaidi ila kwa usiri na usmart hivyo hautagundua kinachoendelea.
Hapo ni kama umepatiwa ufunuo umjue uhalisia wake sasa unawaza tena kurudia kulekule? You'll regret.
Asante mkuu wangu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2012
Messages
305
Likes
171
Points
60
G.T.L

G.T.L

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2012
305 171 60
ivi inakuwagaje watu wenye upendo zaidi kwa wenza wao ua wanasalitiwa sana?
pole sana mkuu jipe moyo na usonge mbele maisha ni lazima yaendelee

Sent using Jamii Forums mobile app
Braza nakosa jibu kabisa, but binafsi nimefanya sanaa utundu huko nyuma, na sasa ikafikia muda nitulie niache ujinga ndo haya yamenikuta.
ASANTE Mkuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
4,421
Likes
5,665
Points
280
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
4,421 5,665 280
Pole sana,

Inatakiwa sasa ukuwe rafiki yangu,

Nakupongeza kwa kuwa umewajua hawa viumbe pendwa wanawake, ndio mama zetu bibi zetu dada zetu wapenzi wetu pia a.k.a kikokotoo cha nafsi zetu,

1. Pia na wewe una makosa rafiki, japo hujaweka wazi sana,, bado hujatoa mahali huna ubavu wa kulalamika kokote kule,, hata mama ako mzazi ni aibu kumwambia hili swala,, limalize ndani ya ubongo wako mwenyewe,

2. Umbali sio chanzo cha wewe kusalitiwa hata ungekaa naye chumba kimoja,,

3. Tatizo nahisi hujamfunua vizuri,, yaaani ulikuwa bado hujamkata kiu, Hizi papuchi ukipewa nafasi maliza maujanja na maufundi yote, mle kama samaki anavoliwa pande zote.

4. KAMA UNA MOYO MKUBWA MSAMEHE TU, ILI MAISHA YAENDELEE,, NDO ukubwa huo

5. NIKUAMBIE TU UKWELI RAFIKI,, HII TABIA YA KUMFATILIA MWANAMKE - NI NZURI/MBAYA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,251,668
Members 481,836
Posts 29,779,786