Mchumba wa kwenye FACEBOOK kamzuzua | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wa kwenye FACEBOOK kamzuzua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Feb 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Hapa ofisini kuna dada mmoja amezuzuliwa na penzi la FACEBOO.
    Hili penzi la kichina limemuingia mwenetu kiasi kwamba kazi hafanyi, kila siku rundo la viporo linazidi kuwa kubwa.
    Je tumsaidieje? Tumemsema lakini hasikii??
     
  2. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa!! NazJaz Usiusemee Moyo wa mwenzio.


     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli penzi ni kikohozi
    Sasa huyo mwenza ameshakutana nae au?
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,011
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hicho kikohozi si lazima kiwe ndani au influenced na mazingira ya karibu? sasa huyo mdada hata porojo za facebook zinamzengua!! picha za vi-passport size???
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mbona wapo wanaozuzuliwa na penzi la Avatar hapa JF
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,093
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hata wewe nazjaz ulizuzuliwa katika FACEBOOK c ndiyo mpk ukatata umuoneshe mtu matiti yako kupitia skype....au?
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Duu, lakini sio mbaya wakati mwingine mapenzi ya kichina hugeuka kuwa ya kiswahili.... mwambie atie bidii ila kazi niya msingi sana!!!! :coffee:
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nazjaz, isijekuwa unamsema la-aziz wangu ha ha haaaa!!!!
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    unachanganya madesa,Naz na Pauline ni watu tofauti....siku nyengine usisahau miwani yako!:twitch:
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naona unacheza upatu mkuu
    Pau na Nazjaz wapi na wapi . . .!
     
  11. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wahenga wasema nyani haoni..............
     
  12. k

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    aaah umenichekesha kweli
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,015
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sidanganyikiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!
    Naanza je yani kuchanganyikiwa na mtu ambaye sijawahi hata kumuona. Haku si bora nikeshe huku Jf nitaniane na kugagua avatar za watu.
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kuzuzuka na mchumba wa facebook wala sio issue, kwani hata humu wako wengi. Tatizo ni pale anapochanganya mapenzi na kazi. kama mmemuonya hasikii mpeni memo kwanza mumsikilizie. Asipobadilika block facebook kwenye computer yake.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,457
    Likes Received: 3,342
    Trophy Points: 280
    Sio tatizo kupenda mtu ktk facebook, ishu ni hapo anapochanganya mapenzi na kazi, ataharibikiwa.
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hayakuhusu jamani mambo ya Ngoswe muachie Ngoswe menyewe
     
  17. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,204
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoleeni Internet for a day
     
  18. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazungu wana msemo "respect your job as part of your life" mwache akose kazi na huyo wa FACEBOOK awe feki ndipo atajua nini maana ya huu usemi.
     
  19. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    :bange: + gongo la moto
     
Loading...