Mchumba rasmi wa snura(mamaa wa majanga)

Mchumba rasmi wa snura(mamaa wa majanga)

Wacha mtoto wa mwanaume mwenzio ajifaidie mauno yale.
 
Si ajabu yale mauno yake yakiwa gogo inapokuja kwenye 6 kwa 6 as mgegedano is concerned!
 
Sio siri tena,now ipo waazi,mamaa wa majanga snura mushi,kamtambulisha rasmi yule anaemvua kufuli lake...huyu jamaa ni vdj hunter wa "maisha club mbeya" haya wale wa vijichooo 😉

Ulikua unamendea nn mkuu....!
 
Mlitaka atembee na mbunge atelekezwe.
 
Hahhhhhahhhhha wa baridi tumekua frijii sie au barafu alaaa

Hata mimi nashangaa maana ukiingiza tu unashangaa inagandishwa....nani anataka dhahma zote hizo

Wacha tuendelee na mipingo yetu siye...
 
Hata mimi nashangaa maana ukiingiza tu unashangaa inagandishwa....nani anataka dhahma zote hizo

Wacha tuendelee na mipingo yetu siye...

Siaminiii ni wewe unaeandikaa au kuna mtu kaingilia himaya yako,hayaa ushagandishwaa na wangapiii??
 
Back
Top Bottom