miss tassi
Member
- Feb 12, 2014
- 11
- 2
ya kwao hayatuhusu...
Ulipokua na mtoto wa kiarabuu au???
Sio siri tena,now ipo waazi,mamaa wa majanga snura mushi,kamtambulisha rasmi yule anaemvua kufuli lake...huyu jamaa ni vdj hunter wa "maisha club mbeya" haya wale wa vijichooo 😉
Alikuwa anaipigia puchu...
Avatar yangu kabisaaa mwambie asirudieee tenaaq
Sasa kama avatar inaita unataka marijali wafanyaje??
Inaita we mbona hujaitwaa kama inaitaa
Mimi ngoma zangu ni Mwafrika mweusi kama ---- la sufuria sio Waarabu, ninyi wa baridi sana ....
Hahhhhhahhhhha wa baridi tumekua frijii sie au barafu alaaa
Hata mimi nashangaa maana ukiingiza tu unashangaa inagandishwa....nani anataka dhahma zote hizo
Wacha tuendelee na mipingo yetu siye...
Siaminiii ni wewe unaeandikaa au kuna mtu kaingilia himaya yako,hayaa ushagandishwaa na wangapiii??
Haikuganda, niliitoa haraka haraka nikailoweka kwenye maji moto
Liongooo kwani uliingiza kwenye frijii auu wapii?
Niliingiza kwenye kipochi nini kile tena...sasa sijui aliweka mabarafu huko