Mchumba rasmi wa snura(mamaa wa majanga)

Mchumba rasmi wa snura(mamaa wa majanga)

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Posts
2,710
Reaction score
2,387
Sio siri tena,now ipo waazi,mamaa wa majanga snura mushi,kamtambulisha rasmi yule anaemvua kufuli lake...huyu jamaa ni vdj hunter wa "maisha club mbeya" haya wale wa vijichooo 😉
 
Kwan ni ajabu ye kuvuliwaa chupiii?????!!!!!
 
Sio siri tena,now ipo waazi,mamaa wa majanga snura mushi,kamtambulisha rasmi yule anaemvua kufuli lake...huyu jamaa ni vdj hunter wa "maisha club mbeya" haya wale wa vijichooo 😉
So what?????
 
Watu kwa kufuatilia maisha ya watu!
Halafu unakuta ni mwanaume ndo kaleta huu uzi
Itabidi JF itenge seva maalumu kwa ajili ya umbea ili iliyopo tuitumie kwa mambo muhimu
 
Wale wa umate umate awapo stejin mjue keshalipiwa
 
Sio siri tena,now ipo waazi,mamaa wa majanga snura mushi,kamtambulisha rasmi yule anaemvua kufuli lake...huyu jamaa ni vdj hunter wa "maisha club mbeya" haya wale wa vijichooo 😉

Kuna watu ni wambea, utadhani wewe ndiye uliyekabidhiwa hilo kufuli ulishikilie baada ya huyo Snura kuvuliwa...
 
Watu kwa kufuatilia maisha ya watu!
Halafu unakuta ni mwanaume ndo kaleta huu uzi
Itabidi JF itenge seva maalumu kwa ajili ya umbea ili iliyopo tuitumie kwa mambo muhimu

hata we utakuwa mmbea ulikuja huku kufanya nini
 
Back
Top Bottom