MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 22, 2011 #1 ‪EXTRA HOT KIUNO...Tingatinga...‬‏ - YouTube
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 22, 2011 Thread starter #2
Amyner JF-Expert Member Joined Jul 13, 2011 Posts 2,396 Reaction score 883 Jul 22, 2011 #3 Heeh huo ugonjwa sasa! Probably something went wrong with her hormones! Sio kawaida!
Vin Diesel JF-Expert Member Joined Mar 1, 2011 Posts 9,087 Reaction score 6,393 Jul 22, 2011 #4 Sio kila kitu mchina...huyo kajishindilia msosi na hayo ndio matokeo
S sawabho JF-Expert Member Joined Feb 25, 2011 Posts 5,289 Reaction score 3,127 Jul 22, 2011 #5 Hiyo sio kazi ya Mchina, hayo ni matokeo ya hiyo misosi aliyoshikilia.
sekulu JF-Expert Member Joined Jan 17, 2011 Posts 988 Reaction score 158 Jul 22, 2011 #6 Sio mwanamke huyo, ni Dude
KIMICHIO JF-Expert Member Joined Aug 12, 2010 Posts 1,179 Reaction score 81 Jul 22, 2011 #7 Walah ulipate hilo kwa hot chair na konyagiiiii!!!!!????
KAKA A TAIFA JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 566 Reaction score 83 Jul 22, 2011 #8 Hormone interaction
KAKA A TAIFA JF-Expert Member Joined Apr 27, 2011 Posts 566 Reaction score 83 Jul 22, 2011 #9 Hormone interaction
M MAMENGAZI JF-Expert Member Joined Dec 31, 2010 Posts 779 Reaction score 129 Jul 22, 2011 #10 Hilo ni tatizo bwana hakuna mchina hapo
First Born JF-Expert Member Joined Jul 11, 2011 Posts 5,317 Reaction score 1,485 Jul 22, 2011 #11 mtawasingizia hawa wachina kwa kila kitu.mtawasingizia hawa wachina kwa kila kitu.
Bright Smart JF-Expert Member Joined May 4, 2011 Posts 642 Reaction score 312 Jul 22, 2011 #12 hapo sio mchina wala msosi, suala ni kwamba huyo ni abnormal!! sio kila kitu mchina bwana
Ruge Opinion JF-Expert Member Joined Mar 22, 2006 Posts 1,838 Reaction score 707 Jul 22, 2011 #13 KIMICHIO said: Walah ulipate hilo kwa hot chair na konyagiiiii!!!!!???? Click to expand... Utayapitaje hayo magogo?
KIMICHIO said: Walah ulipate hilo kwa hot chair na konyagiiiii!!!!!???? Click to expand... Utayapitaje hayo magogo?
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 22, 2011 Thread starter #14 Mh mh mhm,
MaxShimba Platinum Member Joined Apr 11, 2008 Posts 36,008 Reaction score 4,093 Jul 22, 2011 Thread starter #15
M mchongi Senior Member Joined Jul 13, 2011 Posts 101 Reaction score 6 Jul 22, 2011 #16 natangaza kumchumbia kama hajaolewa,
M mchongi Senior Member Joined Jul 13, 2011 Posts 101 Reaction score 6 Jul 22, 2011 #17 Kinehe Mwadila said: Click to expand... jamani nini sasa mbona mna2vurugia upako kiaina! Duh! potelea mbali nauza uraia
Kinehe Mwadila said: Click to expand... jamani nini sasa mbona mna2vurugia upako kiaina! Duh! potelea mbali nauza uraia
alexmahone JF-Expert Member Joined Apr 8, 2011 Posts 482 Reaction score 408 Jul 23, 2011 #18 Ila HIV mbabe huwezi kuamini huyo bonge anaweza kuwa Fido dido pamoja na manyama uzembe yake
NDINDA Platinum Member Joined Apr 4, 2011 Posts 10,755 Reaction score 49,660 Jul 23, 2011 #19 yaani hata KFC imekua ya mchina, wabongo kweli wanapenda mkumbo
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,663 Reaction score 167,585 Jul 23, 2011 #20 M Smith said: Click to expand... yalaaaah........... Huyu inabidi aanze mazoezi mapema sana, vinginevyo atakufa huyu
M Smith said: Click to expand... yalaaaah........... Huyu inabidi aanze mazoezi mapema sana, vinginevyo atakufa huyu