Mchina awalilia Watanzania Wastaafu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina awalilia Watanzania Wastaafu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Jun 19, 2012.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Bw. Jing akimwaga machozi baada ya kukutana na wastaafu wenzie waliofanyakazi pamoja Reli ya TAZARA miaka zaidi ya 40 iliyopita.
    [​IMG]

    Bw. Jing alikutana na wastaafu hao wa TAZARA na kuona hali zao za maisha ambapo mara baada ya kumaliza kusalimiana nao alianza kumwaga machozi akikumbuka namna ambavyo aliishi nao miaka hiyo huku wakiwa katika hali mbaya ya maisha tofauti na jinsi yalivyo maisha yake nchini China.
    Kwa sasa Bw. Jing ni Mwenyekiti wa Shirika la Ushirikiano wa Tanzania na nchi ya China SINOTA Friendship Association

    [​IMG]

    MY TAKE:
    Inasikitisha sana...Inauma sana!
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Serikali haina ela tena wapo ambao walistaafishwa at the age of 55 badala ya 60!
    Kazi ipo!
    Na manunguniko ya hawa wazee huleta laana kwa viongozi bse ugumu wa maisha unawatesa
     
  3. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    asante kwa marudio
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,123
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa sijawahi iona hii, daah inatia uchungu. Hadi mgeni anaona kabisa hapa sipo.
    asante kwa mbandikaji
     
  5. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 4,017
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280

    Hee, akiwaona wa East African Community waliostaafishwa bila mafao si ndio atazimia kwa mshituko!
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,966
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Hao wazee suti walinunua miaka ileee...hii nchi yetu nayo!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,966
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Atazimia kabisa maana wale wazee wamesota kweli kweli
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Huyu Mchina natumaini angewaona na hawa wastaafu wa ilyokua jumuia ya Africa Mashariki natumaini angerudi kwao siku hiyohiyo!
    [​IMG]
     
  9. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,614
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hi hawa wazee kosa lao lilikuwa nini, mbona hii nchi imekuwa katili sana....:embarrassed:
     
Loading...