mchezo gani huu....?


gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Auchhhh hilo jipembe limo ndani ya nyama ya paja mhhhhh.....na inaelekea keshaburuzwa sanaaa hapo!!
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,817
Likes
111
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,817 111 0
Hiyo balaa
 
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,109
Likes
68
Points
145
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,109 68 145
Auchhhh hilo jipembe limo ndani ya nyama ya paja mhhhhh.....na inaelekea keshaburuzwa sanaaa hapo!!
Loooh kapata mfuko mpya pajaani !! atajua kuweka pochi lake !!
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Ataokolewa vipi huyu mja?
 
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,109
Likes
68
Points
145
Afro-Arabica

Afro-Arabica

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,109 68 145
Itabidi hilo jingombe lichomwe ganzi au litaondoka na mguu wa huyo jamaaa...
hapo blender (yaani misuli na mfupa wapaja utavurugwa) itafanya kazi 100% na hakuna mguu tena !!
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,144
Likes
98
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,144 98 145
Spanish bull fighting hio. Ni noma. Hata south americans wanayo michezo hii.
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Michezo gani hii ya kuhatarisha maisha ???????
 
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
1,226
Likes
5
Points
0
obsesd

obsesd

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
1,226 5 0
na watu badala ya kuokoa wanafuatilia tukio kwa kupiga picha mmh!
au photoshop jaman! maana ni hatarii.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,225
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,225 280
Mmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2012
Messages
5,727
Likes
3,223
Points
280
Red Scorpion

Red Scorpion

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2012
5,727 3,223 280
aaaaaiiiggghhh.........
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
wanalipa kiingilio....
Hela gani ya mateso ya kuumia mpaka kutoka damu hivyo ??????

Mashamba hayajaisha, Bora niende huko shambani lakini sio kuhatarisha maisha yangu kwa michezo kama hii
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245