Mchepuko wapeleka mali na watoto wa marehemu msibani

Mchepuko wapeleka mali na watoto wa marehemu msibani

Hapa kuna logic naiona kwa huyo mchepuko. Wewe imagine, sawa, baba wa hawa watoto keshafariki, umeachiwa watoto, wanahitaji kujua ndugu wengine wa baba yao, pia kumzika baba yao...lakini pia, wana haki ya mirathi (kama sio Islam ). So, kitendo cha huyu mchepuko ku hand over documents za mali alizopewa na marehemu nakichukulia cha kishujaa na ukomavu wa kifikra., pia inaonesha hana tamaa ya mali, au amerithika na hali yake na vile vya kwake alivyo navyo! Big up sana.
Hata sijaelewa yani nipeleke Mali mmh ote
 
Huyo mchepuko ni wa aina yake. Anapeleka mali kwa ukweni? Atakuwa ni malaika
 
Mchepuko atakuwa kaficha Mali nyingine zaidi atakuwa kaficha range kaja kukabidhi kirikuu kafika mgorofa kaja kukabidhi kibanda
 
Kilaza tu Huyu mchepuko.angepeleka watoto tu.unapelekaje hati ya nyumba na gari.amefanya first Class mistake.
 
Back
Top Bottom