Mchepuko wangu leo umeniibia laki sita yangu ya mshahara

Mchepuko wangu leo umeniibia laki sita yangu ya mshahara

Hata hivyo na wewe ni bwege sana, yaani umepokea mshahara unaemda nao kwanza kwa mchepuki ukamringishie, sasa amekuonyesha cha mtema kuni
 
Hahaaa salary ya laki6 unatunisha msuli kuwa na nyumba ndogo duh wanaume tuna roho ngumu but anyways umejifunza kupitia kiasi hiki kidogo next time utajifunza bro
 
Mchipuko ndiyo unaupelekea bahasha ya kaki wakati hapo hata mkeo hajui unapokea sh.ngapi duu siku ya siku ohoo
mke wangu hana akili akipata hizo taarifa unategemea atakufanyia nini pole wanawake wenye waume dizaini yako.
 
Kiukweli kukaa njia kuu kuna maana kubwa sana, baada ya kujifanya dazz Nunda kwa muda mrefu sasa leo hatimaye nimeingizwa mkenge.

Yaani leo nimepokea mshahara wangu wa mwezi mzima laki sita sasa cha ajabu, pesa yote kapita nayo mchipuko.

Hii ni baada yakutoka kazin na baasha yangu ya Kaki na ndipo alipoamua kuchukua mshahara wangu nakupotelea kusiko julikana. Sasa hivi nikipiga namba zake hapatikani kwenye simu .

Inauma sana ni bora nitulie na mke wangu tu maana laki sita yote imeibiwa kwa uzembe wangu wakati mimi mwenyewe nina madeni kibao kwa mangi sijayalipa. daaaa!!!!
Pambana na hali yako, wajinga ndo waliwao
 
Kiukweli kukaa njia kuu kuna maana kubwa sana, baada ya kujifanya dazz Nunda kwa muda mrefu sasa leo hatimaye nimeingizwa mkenge.

Yaani leo nimepokea mshahara wangu wa mwezi mzima laki sita sasa cha ajabu, pesa yote kapita nayo mchipuko.

Hii ni baada yakutoka kazin na baasha yangu ya Kaki na ndipo alipoamua kuchukua mshahara wangu nakupotelea kusiko julikana. Sasa hivi nikipiga namba zake hapatikani kwenye simu .

Inauma sana ni bora nitulie na mke wangu tu maana laki sita yote imeibiwa kwa uzembe wangu wakati mimi mwenyewe nina madeni kibao kwa mangi sijayalipa. daaaa!!!!
Ndo ukome
 
Kiukweli kukaa njia kuu kuna maana kubwa sana, baada ya kujifanya dazz Nunda kwa muda mrefu sasa leo hatimaye nimeingizwa mkenge.

Yaani leo nimepokea mshahara wangu wa mwezi mzima laki sita sasa cha ajabu, pesa yote kapita nayo mchipuko.

Hii ni baada yakutoka kazin na baasha yangu ya Kaki na ndipo alipoamua kuchukua mshahara wangu nakupotelea kusiko julikana. Sasa hivi nikipiga namba zake hapatikani kwenye simu .

Inauma sana ni bora nitulie na mke wangu tu maana laki sita yote imeibiwa kwa uzembe wangu wakati mimi mwenyewe nina madeni kibao kwa mangi sijayalipa. daaaa!!!!
Mshahara tarehe tisa?
 
Pambana na hali yako, wajinga ndo waliwao
Nazani alikuwa halijui hilo, angechukua mkewe angenunua mahitaji ya nyumbani na wakatumia wote,
Au na angechukua mkewe bila shaka angekula matusi yote sasa mchupiko wake huo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
2018 bado unalipwa mshahara dirishani tena laki 6?..ofisini gani hiyo ina mambo ya kizamani hivyo
 
Afadhali maana watoto walikua wanakula supu ya mamba
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kiukweli kukaa njia kuu kuna maana kubwa sana, baada ya kujifanya dazz Nunda kwa muda mrefu sasa leo hatimaye nimeingizwa mkenge.

Yaani leo nimepokea mshahara wangu wa mwezi mzima laki sita sasa cha ajabu, pesa yote kapita nayo mchipuko.

Hii ni baada yakutoka kazin na baasha yangu ya Kaki na ndipo alipoamua kuchukua mshahara wangu nakupotelea kusiko julikana. Sasa hivi nikipiga namba zake hapatikani kwenye simu .

Inauma sana ni bora nitulie na mke wangu tu maana laki sita yote imeibiwa kwa uzembe wangu wakati mimi mwenyewe nina madeni kibao kwa mangi sijayalipa. daaaa!!!!
wewe kwani mshahara wako unalipwa taslimu mkononi?
 
Mchipuko ndiyo unaupelekea bahasha ya kaki wakati hapo hata mkeo hajui unapokea sh.ngapi duu siku ya siku ohoo
mke wangu hana akili akipata hizo taarifa unategemea atakufanyia nini pole wanawake wenye waume dizaini yako.
Hahah!!
 
mmh! Hii chai si uongeze mchaichai na tangawizi ili inoge zaidi!!!!!
 
2018 bado unalipwa mshahara dirishani tena laki 6?..ofisini gani hiyo ina mambo ya kizamani hivyo
Khana Khazana Hotel ilikua Victoria barabara ya Ali Hassan Mwinyi sasa hivi tumehamia Masaki.

Mshahara wa juu kabisa ni laki mbili na nusu na tunalipiwa dirishani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom