Mchepuko wangu leo umeniibia laki sita yangu ya mshahara

Mchepuko wangu leo umeniibia laki sita yangu ya mshahara

DR HAYA LAND

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2017
Posts
32,362
Reaction score
83,358
Kiukweli kukaa njia kuu kuna maana kubwa sana, baada ya kujifanya dazz Nunda kwa muda mrefu sasa leo hatimaye nimeingizwa mkenge.

Yaani leo nimepokea mshahara wangu wa mwezi mzima laki sita sasa cha ajabu, pesa yote kapita nayo mchipuko.

Hii ni baada yakutoka kazin na baasha yangu ya Kaki na ndipo alipoamua kuchukua mshahara wangu nakupotelea kusiko julikana. Sasa hivi nikipiga namba zake hapatikani kwenye simu .

Inauma sana ni bora nitulie na mke wangu tu maana laki sita yote imeibiwa kwa uzembe wangu wakati mimi mwenyewe nina madeni kibao kwa mangi sijayalipa. daaaa!!!!
 
Kwahyo we ukipata mshahara unauchukua wote kwa Mara moja toka benki eti.....kwann usiwe unachukua pesa kwa muda fulan kulko kubeba hela yote kwa pamoja?
 
Ulilala kwa mchepuko wako asubuh hayupo sas si uchukue chochote kilichokuwepo humo kwake kifidia
 
Sasa ataibajee hela alafu atoroke hapoo kwake..!??? Laki sita kweli!??? Itampeleka wapi sasa labda kama ni mwanafunzi wa sekondari mkuu
 
Aiseee Astaghafiru mchepuko saivi yuko amaku zoom tu kwa witchdoctor
 
Wahaya mliobarikiwa unapata laki sita tu?? Nilidhani tumilioni tutatu kwenda juu.

Hongera kwa alieiba. Ana akili
 
Hapa hakuna aliyeibiwa. Hata muda wa kuandika uzi urefu hivi usingeupata kama kweli ungepigwa jiwe 6.
 
Mkuu mwendee kwa bibi Fatuma ili bahasha yako imgande mikononi
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Tanzania ya viwanda
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom