Mchepuko wangu leo umeniibia laki sita yangu ya mshahara

Mchepuko wangu leo umeniibia laki sita yangu ya mshahara

Khana Khazana Hotel ilikua Victoria barabara ya Ali Hassan Mwinyi sasa hivi tumehamia Masaki.

Mshahara wa juu kabisa ni laki mbili na nusu na tunalipiwa dirishani.
Kuna mashirika makubwa kbs hapahapa hela ikifika elf 50 tu hulipwi cash,unaandikiwa hata cheque ya elf 50
 
Kuna mashirika makubwa kbs hapahapa hela ikifika elf 50 tu hulipwi cash,unaandikiwa hata cheque ya elf 50
Meneja wa waswahili ndiyo halipwi dirishani wanampa cheki na mshahara ni siri yake hua hasemi.
 
Umejipitisha huko ili akuone kama unazo pesa. Acha azikwapue tu, hakuna namna.
Ungeanzia home yasingekupata haya yote.
 
Ni fundisho la maana sana!
Starehe ya sekunde moja imekuponza siku 30, alafu Ramadhani inaanza Yaarabii!
 
utakuwa ulimpa ahadi kem kem hukuzitimiza sasa kaku time
 
nyie wahaya n malimbuken ktk mapenz hivi unaanzaje kuhonga
njoon uchagan tuwafundshe uchumi unategemea ka laki 6 kanatosha nn?
 
Kwahyo we ukipata mshahara unauchukua wote kwa Mara moja toka benki eti.....kwann usiwe unachukua pesa kwa muda fulan kulko kubeba hela yote kwa pamoja?
Analipwa dirishani huyu, hujaona alipewa kwenye bahasha ya khaki!!! Ndio shida ya kufanya kazi kwa wahindi koko
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom