Mchanganuo wa Biashara (Business Plan) - REQUESTS | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchanganuo wa Biashara (Business Plan) - REQUESTS

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kichakoro, Aug 13, 2009.

  1. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wote waliopo ndani na nje ya Tanzania wenye nia ya kuanzisha kampuni Tanzania lakini hawajui waanzie wapi GM Business Develepment Consult ltd watakupatia jibu

    Kwa wale tayari wapo kwenye biashara lakini hawana mpango wa biashara(business Plan) na wala hawajui waanzie wapi GM Bus. Dev. Consult Ltd wanalo jibu.

    Kwa wale wenye kuandaa mijadala, workshops, mikutano lakini wangependa kusaidiwa kuiandaa mijadala/workshops/Mikutano kutana nasi kwani tunaouzoefu wa kimataifa.

    kwa huduma zetu mbali mbali na maelezo zaidi wasiliana nasi

    Mkurugenzi
    GM Business Development Consult Ltd
    P.O.Box 62297 Dsm
    simu 0715 737302 ama 0784 737302
    barua pepe info@gmconsultz.com
    tovuti www.gmconsultz.com
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,482
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanks for this infos, I will call you next week.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,677
    Likes Received: 3,563
    Trophy Points: 280
    Bei zao ndio msala....
     
  4. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Good guys,now you are talking
     
  5. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2009
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nice to hear that!

    I will soon need this.
     
  6. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280

    Karibu sana na napenda kuwaaambia kwamba we have the best rates ever in town.

    Na sasa tuko kwenye promotion the first 16 client will get 50% discount of the normal rate. kesho will tell more about this offer

    karibuni sana
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 742
    Trophy Points: 280

    Mkuu usiogope ukubwa wa samaki uliza bei. We are offering our services at reasonable and affordable prices so dont hesitate to contact us.

    the first 3 client for each service we provide will get 50% discount, that makes a total of 15 first clients. read more on www. gmconsultz.com
     
  8. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,588
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyie watu mko expensive sana nawajua vizuri, labda kama mmeamua kupunguza bei zenu na promotion unazosema. proposal ya 100 million hujui nitapata au la wewe unataka 20% on the spot bila huruma.
     
  9. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,534
    Likes Received: 3,803
    Trophy Points: 280
    kumbe hawafai ehe
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Nimegeuza gari njiani nilikuwa nakwenda huko,kwa 20% sisi wajasiriamali wadogo si ndo basi tena!!
     
  11. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,688
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Jamani basi hata themes za websites zenu ziendane na kile mnachofanya.
     
  12. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dear Caroline,

    Nasikitika sana kwa kutoa habari zisizo na ukweli. Hatujawahi hata kumtoza mtu hata zaidi ya 5% na sijui hizo rate zako umezipata wapi.

    Pole sana kama ulikutana na watu wengine wakajitambulisha wanatoka kwetu. Kwa hakika piga simu 0715737302 ama 0784 737302 utaongea na mkurugenzi wetu.
    We have very competitive rates you will never have anywhere in Tanzania.

    Karibu kwa maongezi na ujionee mwenyewe badala ya kusikiliza ya watu
     
  13. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Malila hacha kusikiliza ya watu
     
  14. Bowbow

    Bowbow JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2009
    Joined: Oct 20, 2007
    Messages: 545
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ZAKUMI,

    tutashukuru kupata feedback zako kama umeona dosari yeyote kwenye website ama kwenye huduma zetu unaweza wasiliana nasi moja kwa moja info@gmconsultz.com ama unaweza kutupm ama hata ukiandika hapa we are read to be criticized, educated and hata kupongezwa. Karibu kwa maoni yako
     
  15. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,688
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nikipata nafasi nitakupa feedback. Lakini hilo ni kosa linalojitokeza katika websites nyingi za watanzania.
     
  16. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #16
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani wana jamvi wezangu naombeni mawazo yenu. Tuko vijana wawili tunataka kuanzisha kiji kiwanda cha kukamua mafuta ya alizet mkoani Dodoma. Tulipo fikia ni kwamba tunajua bei za machine ambazo zinaitajika pamoja na bei zake. je kuna mtu ana some experiance juu ya maswala haya ili tuweze kujuzana na tupate mwangaza.
     
  17. M

    Malila JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Kwanza sahihisha hapo pekundu. Sema tunataka kuanzisha kiwanda. Pili hongereni sana kwa kujua kuwa mnaweza kuanzisha kiwanda. Tatu,nawashauri tafuteni nauli kidogo halafu mwende pale Singida mjini mtaa wa SIDO,ili mkajionee viwanda vilivyopo pale, pale mtaona aina nyingi sana za mashine na mtajifunza kwa kuuliza na kuona. Kuna viwanda vingi sana pale ni vema mkajifunza kupitia vitendo zaidi kuliko nadharia.

    Ikibidi mfanye kazi kama vibarua hata kwa mwezi ili mjue siri zaidi za operation. Huu ni mtizamo wangu.
     
  18. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #18
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tulifika SIDO Dar es salaam, wakatushuri, wakatupa pamoja na bei za machines. pia waliyupa ushauri unaotaka kufanana na wakwako ila wao walituambia twende Morogoro pia kuna viwanda vingi around SIDO. BTW ahsante kwa ushuri.
     
  19. M

    Malila JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,262
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Usifanye ajizi,fanyia kazi uamuzi wako. Muda wako ndio huu,na kesho huijui. Halafu usidhani mwenye wazo hili uko peke yako,wako wengi. Tofauti ni action plan na time frame zetu, vinginevyo nikutakie mafanikio.
     
  20. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hongera, mimi niko kwenye biashara ya alizeti tayari. Je unataka business plan ili ukope au ni kwa ajiri ya upembuzi yakinifu ktk kutaka kujiridhisha na kuona kuwa biashara inalipa?

    Nakushauri usome website hii: www.entrepreneurmag.co.za

    Watakusaidia sana katika kuandaa huo mchanganuo na vitu vingine vingi
     
Loading...