Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Aug 14, 2012 #1 .............
Duduwasha JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 5,701 Reaction score 3,664 Aug 14, 2012 #2 Kuna utambuzi wowote kuwa ni Mchaga?? au Denge!!
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,192 Aug 14, 2012 #3 Boflo huna maana kabisa...hiyo pudding sio urojo unaokula ukienda kucheza susmiyu?
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Aug 14, 2012 Thread starter #4 Ndahani said: Boflo huna maana kabisa...hiyo pudding sio urojo unaokula ukienda kucheza susmiyu? Click to expand... ni sunsumiya
Ndahani said: Boflo huna maana kabisa...hiyo pudding sio urojo unaokula ukienda kucheza susmiyu? Click to expand... ni sunsumiya
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,192 Aug 14, 2012 #5 Boflo said: ni sunsumiya Click to expand... Unaijua hiyo ngoma sababu ya ushiriki wako nini?
mwaJ JF-Expert Member Joined Sep 27, 2007 Posts 4,074 Reaction score 2,950 Aug 14, 2012 #6 We Boflo una utani na wachaga? Subiri wenye mjomba wao waje! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
OTIS JF-Expert Member Joined Sep 7, 2011 Posts 2,252 Reaction score 839 Aug 14, 2012 #7 We jamaa mbona unatutafuta.
M MR. ABLE JF-Expert Member Joined Apr 6, 2012 Posts 1,480 Reaction score 946 Aug 14, 2012 #8 Tafaadhali bwana we Boflo, huyo si mchaga labda MPARE anafuturu uji wake wa pilipili. MCHAGA ANGESHIKA CHIBUKU YA MBEGE
Tafaadhali bwana we Boflo, huyo si mchaga labda MPARE anafuturu uji wake wa pilipili. MCHAGA ANGESHIKA CHIBUKU YA MBEGE
Kiranja Mkuu JF-Expert Member Joined Feb 18, 2010 Posts 4,534 Reaction score 5,342 Aug 14, 2012 #9 Huyo ni mchagga wa wapi? Boflo na ndyoko naombeni muongozo tafadhali Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Joeli JF-Expert Member Joined Apr 25, 2011 Posts 4,941 Reaction score 3,417 Aug 14, 2012 #10 hehehehehheheheeeeeeeeee boflo bwana
samora10 JF-Expert Member Joined Jul 21, 2010 Posts 7,608 Reaction score 4,822 Aug 14, 2012 #11 mmmmmh.. Hivi pudding kwa kichaga inaitwaje vile?
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,338 Reaction score 111,579 Aug 14, 2012 #12 Huyo si Mchaga tu bali ni Mkata majani wa Kichaga
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Aug 14, 2012 Thread starter #13 samora10 said: mmmmmh.. Hivi pudding kwa kichaga inaitwaje vile? Click to expand... ndizi mbondo
Mkirua JF-Expert Member Joined Sep 9, 2010 Posts 5,647 Reaction score 2,513 Aug 14, 2012 #14 Shika adabu yako....
samora10 JF-Expert Member Joined Jul 21, 2010 Posts 7,608 Reaction score 4,822 Aug 14, 2012 #15 Boflo said: ndizi mbondo Click to expand... He he he heeeee sio kitawa kweli?:tongue:
Sikonge Platinum Member Joined Jan 19, 2008 Posts 11,635 Reaction score 6,238 Aug 14, 2012 #16 Mami Bofloooooooo.......... Wape Wachaga habari yao. Wachaga siku hizi wamekuwa WATANI wa Makabila yote Tanzania. Hongereni/Poleni sana.
Mami Bofloooooooo.......... Wape Wachaga habari yao. Wachaga siku hizi wamekuwa WATANI wa Makabila yote Tanzania. Hongereni/Poleni sana.
MATESLAA JF-Expert Member Joined Aug 11, 2011 Posts 1,246 Reaction score 76 Aug 14, 2012 #17 Aiseeee baba yungu mchaga anashika kata ya mbege na ilo ni bakuli wala si kata mmeku umekosea sisi wachaga 2najijua kwa vilemba ngoja nijipongeze kwa mbege
Aiseeee baba yungu mchaga anashika kata ya mbege na ilo ni bakuli wala si kata mmeku umekosea sisi wachaga 2najijua kwa vilemba ngoja nijipongeze kwa mbege
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Aug 14, 2012 #18 Mkirua said: Shika adabu yako.... Click to expand... Boflo ona sasa ushawaudhi wenyewe. Lakini nimeipendaaje, huwa wanatoa macho hivi Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mkirua said: Shika adabu yako.... Click to expand... Boflo ona sasa ushawaudhi wenyewe. Lakini nimeipendaaje, huwa wanatoa macho hivi
Blaki Womani JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 11,228 Reaction score 13,450 Aug 14, 2012 #19 angekuwa mchaga angeshikilia wari na ndafu
Elia JF-Expert Member Joined Dec 30, 2009 Posts 3,425 Reaction score 569 Aug 14, 2012 #20 Kitu imetulia hiyo weweee, inapigiwa sebuleni!