Mbwa wanauzwa

Mbwa wanauzwa

mamso

Senior Member
Joined
Feb 9, 2017
Posts
174
Reaction score
195
Mimi ni mjasiriamali na mfugaji haswa wa mbwa. Nauza mbwa wa breed tofauti tofauti hasaa German shepherd na Rottweiler, pia ukitaka BoerBoel na Pitbull wapo pia, napatikana Dar, na mkoani tunasafirisha, kwa wakazi wa Moshi na Arusha pia nina branch ya mbwa huko, karibuni sana wapo well trained. Kwa mawasiliano zaidi 0744898813
IMG-20181113-WA0019.jpeg
IMG-20181110-WA0042.jpeg
IMG-20181110-WA0001.jpeg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom