cocastic JF-Expert Member Joined Nov 30, 2019 Posts 119,770 Reaction score 195,778 Apr 12, 2023 #81 Vishu Mtata said: Unanunua mishkaki ya 100 au 200 na nyama kubwakubwa hata hujiulizi ndgu. Kilo ya nyama 7000 afu mshkaki 100 na umejaa tele mzee shtukaa Ushawahi kuona wapi mshkaki unauzwa 100 kama sio kadogy kadodo kadodo Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Vishu Mtata said: Unanunua mishkaki ya 100 au 200 na nyama kubwakubwa hata hujiulizi ndgu. Kilo ya nyama 7000 afu mshkaki 100 na umejaa tele mzee shtukaa Ushawahi kuona wapi mshkaki unauzwa 100 kama sio kadogy kadodo kadodo Click to expand... [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Alfredy Magai New Member Joined Mar 29, 2023 Posts 1 Reaction score 0 Apr 12, 2023 #82 uwe hodari said: Miaka ya nyuma kidogo ilikuwa kila dampo lazima ukute kundi la mbwa likitafuta chakula. Lakini siku hizi ni ngumu sana kukuta mbwa iwe kwenye madampo au mtaani. Hawa mbwa wamepata soko au watu wameamua kuwafuga kwa kuwafungia? Click to expand... wapo....tembelea maeneo ya Saint Augustine wapo WA kutosha Hadi wanamwagikia
uwe hodari said: Miaka ya nyuma kidogo ilikuwa kila dampo lazima ukute kundi la mbwa likitafuta chakula. Lakini siku hizi ni ngumu sana kukuta mbwa iwe kwenye madampo au mtaani. Hawa mbwa wamepata soko au watu wameamua kuwafuga kwa kuwafungia? Click to expand... wapo....tembelea maeneo ya Saint Augustine wapo WA kutosha Hadi wanamwagikia
mangiTz JF-Expert Member Joined Jul 28, 2019 Posts 2,112 Reaction score 3,463 Apr 12, 2023 #83 Dah mkuu hapo unataka kusemaje π€π₯²
B BT2 Member Joined Nov 20, 2022 Posts 47 Reaction score 100 Apr 12, 2023 #84 Wameliwa mishakaki ya mia mia
lufungulo k JF-Expert Member Joined Apr 19, 2012 Posts 2,608 Reaction score 2,064 Apr 12, 2023 #85 Kwenye miji mikubwa hapa Tz ndo wameadimika lkn ukizama ndani huko kama kawaida yanazurura hovyo.
Al Watani JF-Expert Member Joined Dec 28, 2014 Posts 22,609 Reaction score 34,339 Apr 12, 2023 #86 Shadeeya said: Mkuu sio walaji wote wapo jf na hata hawa wa jf wanaeza wasijali wala nini [emoji28] hivyo ulaji ukaendelea kama kawaida. Click to expand... Watakula kwa mashaka
Shadeeya said: Mkuu sio walaji wote wapo jf na hata hawa wa jf wanaeza wasijali wala nini [emoji28] hivyo ulaji ukaendelea kama kawaida. Click to expand... Watakula kwa mashaka
Shadeeya JF-Expert Member Joined Mar 12, 2014 Posts 52,109 Reaction score 126,333 Apr 12, 2023 #87 Eyce said: Ahh ndio vitu tunaweza mudu au unadhani kuna mtu anainjoi kula mihogo na dagaa mchele daily, ni bajeti tu hazibajeti ππ Click to expand... Hakika Mkuu.
Eyce said: Ahh ndio vitu tunaweza mudu au unadhani kuna mtu anainjoi kula mihogo na dagaa mchele daily, ni bajeti tu hazibajeti ππ Click to expand... Hakika Mkuu.