Mbuzimzee na mzizi mkavu


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
Wapendwa kwa nia nzuri naomba kuwajua hao watu wawili hapo juu. Nawapenda wanavyotoa picha za kuburudisha na kuelimisha. I do enjoy them very much! Najua humu JF kila mmoja has to remain at large INCOGNITO!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
713
Points
195
Gogo la choo

Gogo la choo

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
713 195
Mhh..ngoja watakuja wenyewe kutoa cv zao..maana kumjua mtu kuna mambo mengi!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,920
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,920 2,000
Angekuwepo sheikh Yahya angesema watu hawa wana jini la photoshop
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,917
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,917 2,000
Wapendwa kwa nia nzuri naomba kuwajua hao watu wawili hapo juu. Nawapenda wanavyotoa picha za kuburudisha na kuelimisha. I do enjoy them very much! Najua humu JF kila mmoja has to remain at large INCOGNITO!!!!!!!!!!!!!!!!

Mmmmm, umemsahau kaka yangu BujiBuji, naye huwa analeta picha murua!!! Mbona mimi umenisahau jamani kunisifia!!!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
Mmmmm, umemsahau kaka yangu BujiBuji, naye huwa analeta picha murua!!! Mbona mimi umenisahau jamani kunisifia!!!
Mama Mdogo niseme ukweli mimi sijawahi ona picha zako. Basi nitazifuatilia. Basi nakusifia in advance!!!!!!! Karibu Kwetu
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,170
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,170 2,000
Madame B nae umemsahau.
 
Last edited by a moderator:
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Wapendwa kwa nia nzuri naomba kuwajua hao watu wawili hapo juu. Nawapenda wanavyotoa picha za kuburudisha na kuelimisha. I do enjoy them very much! Najua humu JF kila mmoja has to remain at large INCOGNITO!!!!!!!!!!!!!!!!
Thanks for the complements. It is always pleasure to save you.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,290
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,290 2,000
Wapendwa kwa nia nzuri naomba kuwajua hao watu wawili hapo juu. Nawapenda wanavyotoa picha za kuburudisha na kuelimisha. I do enjoy them very much! Najua humu JF kila mmoja has to remain at large INCOGNITO!!!!!!!!!!!!!!!!
Asante sana mkuu kwa complement kwa watu ambao wanatumia muda wao kuipa JF habari. There are so many of them, umeweza kutaja hawa kina Mbuzi Mzee na Mzizi Mkavu. Ila pia kuna wale ambao wanatupa social media hapa hasa za maisha kama kina Lara 1 na wengine. Receive our tributes GUYS.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,380
Points
2,000
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,380 2,000
Asante sana mkuu kwa complement kwa watu ambao wanatumia muda wao kuipa JF habari. There are so many of them, umeweza kutaja hawa kina Mbuzi Mzee na Mzizi Mkavu. Ila pia kuna wale ambao wanatupa social media hapa hasa za maisha kama kina Lara 1 na wengine. Receive our tributes GUYS.
Kweli kabisa nimeanzana hawa, kuna akina mwanakijiji wote nawapongeza ku ku-devote their precious time kutuhabarisha. I love them all!!!
 
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
8,859
Points
2,000
SHERRIF ARPAIO

SHERRIF ARPAIO

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2010
8,859 2,000
Wapendwa kwa nia nzuri naomba kuwajua hao watu wawili hapo juu. Nawapenda wanavyotoa picha za kuburudisha na kuelimisha. I do enjoy them very much! Najua humu JF kila mmoja has to remain at large INCOGNITO!!!!!!!!!!!!!!!!
Mbuzi Mzee na Mzizi Mkavu, shukran kwa kulichangamsha jamvi
 

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,240
Top