Mbuzi wa Ajabu


Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Mbuzi unaowaona pichani hupatikana nchini MOROCCO, inasemekana ni kawaida kuwaona mbuzi wakiwa wamepanda juu ya vichaka na miti midogo ni kwa sababu wanafuata matunda yajulikanayo kama ARGO, kutokana na kuyapenda sana matunda hayo basi mbuzi hao hudandia juu ya matawi ya vichaka ili kupata matunda hayo.


1265628181_mbuzi_wa_commoro1.jpg


1265628181_mbuzi_wa_comorro.jpg
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,487
Likes
912
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,487 912 280
Ukichelewa kufa utaona mengi,sasa hao mbuzi kule juu ya mti wanashuka vipi?
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
dont underestimate goats power:)
 
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2008
Messages
1,244
Likes
8
Points
135
Shishi

Shishi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2008
1,244 8 135
Ukichelewa kufa utaona mengi,sasa hao mbuzi kule juu ya mti wanashuka vipi?

Malila...u just made my afternoon.:D..ningependa kuwaona wakishuka!! hujafa hujayaona!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
No gravitational force at all....lol!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,159
Likes
1,820
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,159 1,820 280
watashuka kama walivyopanda au?
banaee, ukiona kobe juu ya mti ujue kapandishwa!!! hapo chacha!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,365
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,365 280
hawa sio mbuzi ni mapepo wachafu
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Hawa watakuwa Mbuzi wa Kichina!
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Ukichelewa kufa utaona mengi,sasa hao mbuzi kule juu ya mti wanashuka vipi?

Logic kaka wewe inakuwaje?kama wameweza kupanda itakuwaje washindwe kushuka,hata wakidondoka tu ni usafiri tosha kufika chini mzee...Kupanda ni kazi zaidi ya kushuka mi nadhani hivyo...
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Aaaaaah,hii dunia sanaa haiwezi kwisha,tutafanywa wajinga mpaka kaburini!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
I can't rule out the power of fotoshop. Mboni kwenye picha ya kwanza hapo sikioni kivuli cha huyo mbuzi?? Ati nyie mwakiona?
 

Forum statistics

Threads 1,215,663
Members 463,364
Posts 28,556,194