Mbuzi mzee na mke wake huyooo


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Mbuzi Mzee na mke wake huyoooooooooooooooooooo


 
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
1,401
Points
1,195
mathcom

mathcom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
1,401 1,195
Huyo atakuwa ni mtu kweli au amevaa meno ya boxing !!
He is very scary !!!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,547
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,547 2,000
Kumbe Mbuzi Mzee a.k.a Pedeshee mbudhi mdhee ni jitu la miraba minne. Namuona amependeza sana na suruali yake ya dhahabu
Mbuzi Mzee na mke wake huyoooooooooooooooooooo


 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
Mbuzi mzee amepata jiko badala ya siku nyingi kuwa Bachela Mbuzi Mzee
 
Last edited by a moderator:
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,980
Points
1,195
Jeji

Jeji

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,980 1,195
Mbuzi Mzee huyo mke ni mali yako kweli au uliazima kwa jirani upige nae picha ili uturushe roho?
 
Last edited by a moderator:
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Messages
1,272
Points
1,225
snochet

snochet

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2011
1,272 1,225
sasa Mbuzi Mzee,na hicho kitambi...dushelele inapita kweli?
 
Last edited by a moderator:
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Points
1,250
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 1,250
Mbuzi Mzee huyo mke ni mali yako kweli au uliazima kwa jirani upige nae picha ili uturushe roho?
Mkuu, hii ni mali yangu, na asisogee mutu, nalinda na bastola. Maana vijana wa kileo kila kukicha ni kugonga mlango,
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,185
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,185 2,000
Mbuzi mzee kweli unajua chagua mke!!! Yaani ungechagua tena miraba minne kama wewe yaani ule mche wa usiku ungekuwa ni matanga!! Ha ha ha!! Tena inafaa sana wa yeye juuuu!!! Ha ha ha!! Hongera mkuu!! Nice couple.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Papaa mbudhi na jf fotoz, umetisha mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,285,668
Members 494,728
Posts 30,869,829
Top