Mbunge wa Rorya atumia Helkopta katika kampeni ya Serikali ya Mitaa

Mbunge wa Rorya atumia Helkopta katika kampeni ya Serikali ya Mitaa

makwetu

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Posts
124
Reaction score
28
Mbunge wa Jimbo la Rorya (CCM) ,LAMECK AIRO ameamua kutumia helkopta kufanyia kampeni ya uchaguzi wa serikali ya Mtaa.Anazunguka kijiji kwa kijiji.

Hata hivyo habari kutoka Shirati zinaeleza kuwa watu kadhaa wanahofia kufariki dunia na wengine wamejeruhiwa vibaya, baada ya dereva aliyekuwa akiendesha gari la abiria, alikuwa akishangaa helkopta ya Airo iliokuwa ikipasua anga.

WATU wa Shirati tujuzeni habari zaidi juu ya tukio hili.
 
Unaizungumzia helkopta iliyoipigwa stika inayosomeka "Lolya" badala ya "Rorya"?
 
Ni kweli..Jumapili iliyopita alienda kufanya kampeni kwenye kijiji kiitwacho Mariwa.Huko Alikumbana na hasira za wenye nchi baada ya mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Rorya maarufu kamanamba Tatu aliposhuka na kung'oa bendera ya Cahdema kwenye Kijiji cha Mariwa.

Wananchi wa Rorya wamechukizwa na kitendo cha mbunge huyo kutuia helikopta kwa gharama kubwa huku wao wakishindwa kuchangia michango ya ujenzi wa maabara kutokana na umaskini.

Rorya itakuwa ngome ya Chadema endapo niongozi wa CCM wasipoangalia mienendo ya wanasiasa wao.
 
Ni kweli..Jumapili iliyopita alienda kufanya kampeni kwenye kijiji kiitwacho Mariwa.Huko Alikumbana na hasira za wenye nchi baada ya mwenyekiti wa CCM Wilaya ya Rorya maarufu kamanamba Tatu aliposhuka na kung'oa bendera ya Cahdema kwenye Kijiji cha Mariwa.

Wananchi wa Rorya wamechukizwa na kitendo cha mbunge huyo kutuia helikopta kwa gharama kubwa huku wao wakishindwa kuchangia michango ya ujenzi wa maabara kutokana na umaskini.

Rorya itakuwa ngome ya Chadema endapo niongozi wa CCM wasipoangalia mienendo ya wanasiasa wao.

Nipo rorya wajaluo hawana akili wanamwabudu mh. Laurence kama Mungu mtu. Akijamba rorya nzima inasema asante mh.
e.g aliwahi kusababisha mapigano ya wakurya na wajaluo, ikapelekea wajaluo zaidi ya 30 kuuwawa.
 
Hivi rorya ndio anaripotigi yule mtangazaji wa ITV anayevuta sauti!!!
 
hii ni habari tu ila sio habari ya kusisimua
 
wala usidanganye watu Lameki kafanya kafanya makubwa rolya

Mkuu usiseme kafanya makubwa.,sema kafanya hiki na hiki na hiki..,kwa fedha kutoka hapa,hapa na hapa..,ni vizuri ukituambia pia kama alishajenga maabara 3 kwa kila shule.
Usiongee kiujumla ujumla..taja watu wajue..kama ikiwezekana weka na picha ya makubwa aliyiyafanya.
 
Huyo jamaa cjui lameck airo hata ctaki kumsikia asilani, ni mtu mbaya sana kwangu na jamaa yangu mmoja hivi yupo huko musoma.
(Najua mtakuja mkitaka niseme ubaya wake nini)
Hii hapa Inshort:_
Ni kwamba alimchukua jamaa mmoja hv mpiga picha wa Stv mwaka 2005 wkt wa kampeni ili awe anachukua picha habari, bahati mbaya alikataa kumlipa na kumfukuza kwenye moja ya guest zake pale rorya center, walipoenda police kutaka kumlipoti hata askari mmoja akasema kama mnafanya hivo sawa ila jamaa akijua mnafungua jarada la kumdai anaweza wafanyia mbaya dah!! Taarifa hii iliumiza sana ikabidi kuondoka kimya kimya, nikagundua umuhimu wa viongozi wenye elimu unahitajika asilani, kwani huyu jamaa anajivunia shekeli alizonazo kwa wajaluo wenzake na assets but nothing in brain education.
 
Huyo jamaa cjui lameck airo hata ctaki kumsikia asilani, ni mtu mbaya sana kwangu na jamaa yangu mmoja hivi yupo huko musoma.
(Najua mtakuja mkitaka niseme ubaya wake nini)
Hii hapa Inshort:_
Ni kwamba alimchukua jamaa mmoja hv mpiga picha wa Stv mwaka 2005 wkt wa kampeni ili awe anachukua picha habari, bahati mbaya alikataa kumlipa na kumfukuza kwenye moja ya guest zake pale rorya center, walipoenda police kutaka kumlipoti hata askari mmoja akasema kama mnafanya hivo sawa ila jamaa akijua mnafungua jarada la kumdai anaweza wafanyia mbaya dah!! Taarifa hii iliumiza sana ikabidi kuondoka kimya kimya, nikagundua umuhimu wa viongozi wenye elimu unahitajika asilani, kwani huyu jamaa anajivunia shekeli alizonazo kwa wajaluo wenzake na assets but nothing in brain education.

Ndo yule mbunge wa std 7?
 
ndo yeye na anamiliki viwanda huyo.
angesoma angemiliki IMF

Mbaya zaidi huo pamoja na asset alizonazo kwa uchaguzi huu wa huku chini kukofi chopa anatoa wapi…? Maana bado chaguzi zaidi ya mbili/tatu huko ataendelea kutumia chopa…?
Nakumbuka mwaka 2005 chadema walipokuwa wanazunguka na chopa tz wide walifika hapo rorya na jamaa alikuwa anazunguka kwa gari huku lori la matangazo ambalo lilitoka Kenya ndilo lilikuwa kama jukwaa kuna jamaa alihoji kwani hapo musoma au nwanza hakuna mpaka akakodishe kenya?
Alipewa jibu na mjaluo mmoja hv kuwa ni lake maana ana vitega uchumu upande wa kenya huko kisumu 😱

Ila swali langu kutokana na content yako hapo kwamba angekuwa na elimu angemiliki IMF, je anatumia njia sahihi na haki kuvitapa…??
 
Huyo jamaa cjui lameck airo hata ctaki kumsikia asilani, ni mtu mbaya sana kwangu na jamaa yangu mmoja hivi yupo huko musoma.
(Najua mtakuja mkitaka niseme ubaya wake nini)
Hii hapa Inshort:_
Ni kwamba alimchukua jamaa mmoja hv mpiga picha wa Stv mwaka 2005 wkt wa kampeni ili awe anachukua picha habari, bahati mbaya alikataa kumlipa na kumfukuza kwenye moja ya guest zake pale rorya center, walipoenda police kutaka kumlipoti hata askari mmoja akasema kama mnafanya hivo sawa ila jamaa akijua mnafungua jarada la kumdai anaweza wafanyia mbaya dah!! Taarifa hii iliumiza sana ikabidi kuondoka kimya kimya, nikagundua umuhimu wa viongozi wenye elimu unahitajika asilani, kwani huyu jamaa anajivunia shekeli alizonazo kwa wajaluo wenzake na assets but nothing in brain education.
Wewe acha uwongo na vitu vya kutunga. RORYA CENTER ni sehemu gani kwenye jimbo zima la Rorya???
 
Nilijua watu kama wewe hawatakosekana kwenye comments za watu, maana kila njia ina wapitaji wake na wewe ni mpitaji wa njia ya ya airo.
But kujua nimedanganya yaweza kuwa sawa ila haiwezi kuwa sawa kama mwenye kuwakilisha comment ana jibu muhafaka na ndilo hili kwa ajili yako, tulia kisha soma…

Kweli hakuna sehemu inayoitwa center hapo kwenu rorya, ila ukitaka kutambulisha Mtwara katikati ya mji utasemaje?, but nilipoandika rorya center wenzako.wamenielewa ila nilimaanisha katikati ya na si village center.
Kumbuka makao makuu ya rorya//shirati yapo hapo kwenu sasa unataka niseme shirati town center AU katikati ya mji wa rorya.
Arooo poti uwe mwerewa bhana!!!!.


Wewe acha uwongo na vitu vya kutunga. RORYA CENTER ni sehemu gani kwenye jimbo zima la Rorya???
 
Airo ameshikilia vibaya huko Rorya Chadema haioni ndani ni CCM PEKEE
 
Nilijua watu kama wewe hawatakosekana kwenye comments za watu, maana kila njia ina wapitaji wake na wewe ni mpitaji wa njia ya ya airo.
But kujua nimedanganya yaweza kuwa sawa ila haiwezi kuwa sawa kama mwenye kuwakilisha comment ana jibu muhafaka na ndilo hili kwa ajili yako, tulia kisha soma…

Kweli hakuna sehemu inayoitwa center hapo kwenu rorya, ila ukitaka kutambulisha Mtwara katikati ya mji utasemaje?, but nilipoandika rorya center wenzako.wamenielewa ila nilimaanisha katikati ya na si village center.
Kumbuka makao makuu ya rorya//shirati yapo hapo kwenu sasa unataka niseme shirati town center AU katikati ya mji wa rorya.
Arooo poti uwe mwerewa bhana!!!!.

Wala usijibizane nae mbunge wake mwenyewe haelewi center nini.
 
Back
Top Bottom