Mbunge "Sugu" apata ajali ya gari!


Z

zulu12

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
58
Likes
0
Points
0
Age
49
Z

zulu12

Member
Joined Apr 2, 2012
58 0 0
Mbunge Joseph Mbilinyi Amepata ajali akiwa njiani kwenda Arusha.

More details to follow
Wanabodi,

Nimepata taarifa kuwa Mbunge wa Mbeya Mjini Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu) amepata ajali mbaya ya barabarani wilayani Hanang' baada ya gari lake kugongana uso kwa uso na basi la abiria.

Ajali hiyo imetokea muda mfupi uliopita wakati Mh. Sugu akielekea Arusha.

Taarifa zinadai Mh. mbunge hajadhurika!

Tuendelee kufuatilia zaidi; na kama kuna mwenye taarifa zaidi na atujuze.

Wasalaam!
 
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
3,255
Likes
12
Points
135
Manyi

Manyi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
3,255 12 135
Duh, mkuu funguka zaidi, mbona una-bip!
 
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
305
Likes
2
Points
0
Age
35
mutabilwa

mutabilwa

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
305 2 0
eleza vzr Bwana sio nusu2 ukizingatia mbunge wangu
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
8
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 8 0
Wanabodi,

Nimepata taarifa kuwa Mbunge wa Mbeya Mjini Mh. Joseph Mbilinyi (Sugu) amepata ajali mbaya ya barabarani wilayani Hanang' baada ya gari lake kugongana uso kwa uso na basi la abiria.

Ajali hiyo imetokea muda mfupi uliopita wakati Mh. Sugu akielekea Arusha.

Taarifa zinadai Mh. mbunge hajadhurika!

Tuendelee kufuatilia zaidi; na kama kuna mwenye taarifa zaidi na atujuze.

Wasalaam!
 
Z

zulu12

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
58
Likes
0
Points
0
Age
49
Z

zulu12

Member
Joined Apr 2, 2012
58 0 0
Amepata ajari akiwa njiani kw
enda arusha khali yake poa
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
102
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 102 145
pole sugu, usije kuta ajali ya kupangwa, nimekosa imani kabisa na maccm.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,685
Likes
1,301
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,685 1,301 280
Tulia ueleze habari kwa kina mkuu.
 
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2013
Messages
888
Likes
10
Points
35
wamogori

wamogori

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2013
888 10 35
Mungu ampe nafuu haraka ili aendelee na harakati za kuwatumikia wapiga kura wake. Tueleze vizuri ilikuaje na hali ikoje kwa sasa.
 
M

mtakatifu mam

Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
62
Likes
0
Points
0
Age
41
M

mtakatifu mam

Member
Joined Feb 18, 2013
62 0 0
hayo yote ni mapito tu na pia ni njia ya mwenyezi mungu kuonyesha uguma ambao cdm wanapitia katika kutetea haki ya walio wengi usikate tamaa kamanda mwisho wa magumu unakaribia kufika.
 
L

Lusa Nise

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
308
Likes
74
Points
45
L

Lusa Nise

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
308 74 45
Mbona mnatiririka na pole tu badala ya kutoa taarifa ya uhakika kama Mh Sugu ameumia kiasi gani?
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Hapa Chadema Mungu anatupa mitihani tuishinde. Inabidi tujue kuwatoa nduli CCM itakuwa si kazi rahisi lkn tusife moyo.
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,492,972