Mbunge pekee aliyeanza kazi rasmi

J

Jogookoko

JF-Expert Member
Jan 28, 2015
523
500
Ni Mbunge wa kinondoni Maulid Mtulia, wengine bado wanashangilia ushindi afu uchaguzi ujao tukiwapiga chini wanakimbilia mahakamani kulalamikia
kushindwa kwao. Umeanza vizuri ndugu Mtulia kwa kuionesha serikali kuwa kuna utawala wa sheria hakuna kukurupuka.
 
balimar

balimar

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
4,809
2,000
Yupo nassary katoa masaa sita kwa mganga Mkuu wa wilaya jimboni kwao. Amekagua hospital na kuonesha hakubaliani na mambo yanavyoendelea
 
K

kisaka victpr

JF-Expert Member
Jul 28, 2014
657
195
Yupo nassary katoa masaa sita kwa mganga Mkuu wa wilaya jimboni kwao. Amekagua hospital na kuonesha hakubaliani na mambo yanavyoendelea
Katoa hela ya mkopo kwa hospital na elimu kwa watoto
 
Black fire

Black fire

JF-Expert Member
Oct 8, 2014
744
1,000
Nassary nae anapga kazi xana. Yule dogo yupo vzuri
 
jd41

jd41

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
3,758
2,000
..he is a lawyer by proffession!
 
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Mar 11, 2015
695
1,000
mambo ya kisheria kujiamisha kua mbunge amefanya kazi ni kujitoa ufahamu na kumpa sifa zisizomhusu siku mkibwagwa mahakamani mtasemaje? mnampa kick ya bure na kwa tabia ya wanasiasa wanapenda sana hizo akili zenu za chekechea
 
msonobali

msonobali

JF-Expert Member
May 23, 2015
826
500
Ni Mbunge wa kinondoni Maulid Mtulia, wengine bado wanashangilia ushindi afu uchaguzi ujao tukiwapiga chini wanakimbilia mahakamani kulalamikia
kushindwa kwao. Umeanza vizuri ndugu Mtulia kwa kuionesha serikali kuwa kuna utawala wa sheria hakuna kukurupuka.
Unaishi maeneo gani dsm?
 
Geofrey_GAMS

Geofrey_GAMS

JF-Expert Member
Feb 15, 2012
490
250
mambo ya kisheria kujiamisha kua mbunge amefanya kazi ni kujitoa ufahamu na kumpa sifa zisizomhusu siku mkibwagwa mahakamani mtasemaje? mnampa kick ya bure na kwa tabia ya wanasiasa wanapenda sana hizo akili zenu za chekechea
mambo ya kisheria kujiamisha kua mbunge amefanya kazi ni kujitoa ufahamu na kumpa sifa zisizomhusu siku mkibwagwa mahakamani mtasemaje? mnampa kick ya bure na kwa tabia ya wanasiasa wanapenda sana hizo akili zenu za chekechea
Mkuu point sio kushinda kesi... Point ni kujaribu kila njia kutetea wananchi, hata akishndwa kesi... Ila amejitokeza kuwatetea, hicho ndicho tunachomsifia.... Watz inabid tujenge destur ya kupembua vitu kwa umakini... Tusikurupuke
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Jan 15, 2015
5,365
2,000
mambo ya kisheria kujiamisha kua mbunge amefanya kazi ni kujitoa ufahamu na kumpa sifa zisizomhusu siku mkibwagwa mahakamani mtasemaje? mnampa kick ya bure na kwa tabia ya wanasiasa wanapenda sana hizo akili zenu za chekechea
Mambo ya kisheria sawa,sasa bila huyo mbunge kufungua kesi mbunge yangetokea haya?give credit where credit is due.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
86,006
2,000
Ni Mbunge wa kinondoni Maulid Mtulia, wengine bado wanashangilia ushindi afu uchaguzi ujao tukiwapiga chini wanakimbilia mahakamani kulalamikia
kushindwa kwao. Umeanza vizuri ndugu Mtulia kwa kuionesha serikali kuwa kuna utawala wa sheria hakuna kukurupuka.
Umemsahau pia na mbunge wa mikumi mkuu yeye tayari alishaanza kupiga mzigo kwa kuanzisha barabara mpya na alisimamia mwenyewe bahati mbaya picha zinakataa kuzi upload
 
J

Jogookoko

JF-Expert Member
Jan 28, 2015
523
500
mambo ya kisheria kujiamisha kua mbunge amefanya kazi ni kujitoa ufahamu na kumpa sifa zisizomhusu siku mkibwagwa mahakamani mtasemaje? mnampa kick ya bure na kwa tabia ya wanasiasa wanapenda sana hizo akili zenu za chekechea
mambo ya kisheria kujiamisha kua mbunge amefanya kazi ni kujitoa ufahamu na kumpa sifa zisizomhusu siku mkibwagwa mahakamani mtasemaje? mnampa kick ya bure na kwa tabia ya wanasiasa wanapenda sana hizo akili zenu za chekechea
ameishashinda kwa maana ya kuzuia zoezi mpaka kesi ya msingi isikilizwe, hilo tu linatosha sana kuiamsha hii serikali ya matukio na kukurupuka kuwa kuna utawala wa sheria, na kila mtu ana haki ya kusikilizwa hata kama ni mkosaji, I wish the same iapply kwa watumishi waliosimamishwa kazi ghafla na wanasiasa bila kusikilizwa,
 
Top Bottom