Mbunge Joseph Haule 'Prof. Jay' msemaji rasmi wa Kilosa

Mbunge Joseph Haule 'Prof. Jay' msemaji rasmi wa Kilosa

Acha uhuni, Kilosa iko Jimbo gani?

Kwa taarifa enyi msioijua Morogoro, Kilosa iko Jimbo la Mikumi

Otherwise nenda katafute mbunge wa Kilosa nani, then rudi
Anaitwa Bawazir...Huyu ndio wa Kilosa,Prof yupo Jimbo la Mikumi.Kiwilaya,Mikumi ipo ndani ya Wilaya ya Kilosa.Ni kama vile Segelea na Ukonga,majimbo tofauti lakini yote kiwilaya yapo Wilaya ya Ilala
 
Acha uhuni, Kilosa iko Jimbo gani?

Kwa taarifa enyi msioijua Morogoro, Kilosa iko Jimbo la Mikumi

Otherwise nenda katafute mbunge wa Kilosa nani, then rudi
Mbaraka Salim Bawazir, ndie mbunge wa Kilosa 2015-2020, Kabudi nae anataka agombee kilosa mwaka huu, so usitudanganye kwamba kilosa iko ndani ya jimbo la mikumi, ni majimbo mawili tofauti
 
Hv uliifuatilia ile ziara au unapayuka tu? Wabunge wote wa mkoa wa morogoro walikuwepo, zaidi ya wabunge kumi na wote waliongea

Kupayuka ndio nini Mkuu, kumbuka kuwa tukio linatokea nilikuwa nimezuiwa njiani/barabarani hivyo sikuwa na bahati ya kufatilia pamoja na kwamba sio lazima kufuatilia
 
Ukiwa genius kwenye muziki, hesabu, uchumi ukihamishiwa kwingine ni rahisi kujiudjust na ugenius wako kuendelea kuonekana, Ndiyo maana Sugu na Profesa walikuwa pioneers wa hip hop nchini lakini walipobadilisha fani na kuingia kwenye siasa wanatema madini hata huko
 
Mungu aendelee kuwasimamia
Ukiwa genius kwenye muziki, hesabu, uchumi ukihamishiwa kwingine ni rahisi kujiudjust na ugenius wako kuendelea kuonekana, Ndiyo maana Sugu na Profesa walikuwa pioneers wa hip hop nchini lakini walipobadilisha fani na kuingia kwenye siasa wanatema madini hata huko
 
Wacha ushamba.

Jaribu basi kuwatenganisha Prof. J na Joseph Haule kwenye sanduku la kura tuone utamchagua nani?!
Acha mihemko kijana.

Dady ni yule mnayecheza naye gemu, unamdandia mgongoni, mnacheza naye hide n sik. Baba ni yule ukizingua shule anaitwa.

Prof. J ni kwenye kufoka foka huko, Joseph Haule ni wananchi wanategemea nini toka kwake kimaendeleo.

Nitawashangaa wananchi kumchagua Mbunge kwa kua yeye ni Prof J na sio sera zake

By the way
Miongoni mwa wabunge wa Chadema wanaoweza kutetea majimbo yao nawaona hawa majoseph wawili wa Mbeya na Mi10
 
29 Juni 2020,

Mbunge wa CHADEMA mkoani Morogoro leo ameonesha sababu ya wananchi wa Morogoro siyo tu jimboni kwake Mikumi kumkubali kwa kusema wazi bila woga changamoto zinazoikabili mkoa wa Morogoro.

Pia wananchi wameonesha kumkubali bila kujali vyama ikiwa mbunge anatetea maslahi ya ustawi wa wananchi kijamii, kiuchumi, kiafya na kielimu.

​

CDM inapendwa sana sana kila mahali tulinde kura zetu ziziibwe kwa bao la mkono.
 
Back
Top Bottom