Mbunge Joseph Haule 'Prof. Jay' msemaji rasmi wa Kilosa

Mbunge Joseph Haule 'Prof. Jay' msemaji rasmi wa Kilosa

Ndio tatizo la akili za kushikiwa. Walimshangilia Prof. J na hawakumshangilia Joseph Haule.

Penda kujipa muda wa kuchanganua mambo yanayoingia au kuingizwa kwenye ubongo wako.
Wacha ushamba.

Jaribu basi kuwatenganisha Prof. J na Joseph Haule kwenye sanduku la kura tuone utamchagua nani?!
 
Umechanganyikiwa wewe! Jimbo la Mikumi liko Kilosa SIO Kilosa iko jimbo la Mikumi.
Mungu huyu mtu msamehe!
Anachanganya wilaya na Jimbo,

Twende, Nyaranda ipo wilaya ya kilosa, unajua iko jimbo gani?

Tuongee kama unaijua Kilosa na jimbo la mikumi
 
Hakuna popote pale mbunge wa cdm anaongea pumba za kijinga, professor J ni moja ya matunda ya cdm
29 Juni 2020,

Mbunge wa CHADEMA mkoani Morogoro leo ameonesha sababu ya wananchi wa Morogoro siyo tu jimboni kwake Mikumi kumkubali kwa kusema wazi bila woga changamoto zinazoikabili mkoa wa Morogoro.

Pia wananchi wameonesha kumkubali bila kujali vyama ikiwa mbunge anatetea maslahi ya ustawi wa wananchi kijamii, kiuchumi, kiafya na kielimu.

​
 
We hadi swali ndogo hili linakushinda ?Dah kwa kweli kazi ipo ,tokea lini kilosa ikawa ndani ya jimbo la mikumi? Alafu unajifanya unaifahamu morogoro
Nimekwambia taja ukomo wa Jimbo la Mikumi, taja vijiji kama Nyaranda, Mbamba, Ludewa, Myomboni
 
Naona kuna sura za watu wamevaa nguo za "mbogamboga" nyuso zao zinasema kabisa huyu jamaa anafaa tu kuendelea kutuongoza.

Kongole kwako Professor[emoji1307][emoji1307]
Kama utawekwa uwanja wa siasa ulio sawa safari hii magamba watalizwa vibaya sana
 
Hilo tu la kusema kilosa ambayo ni wilaya eti iko ndani ya jimbo umejiaibisha ,ila sishangai maana upande wa kijani hamjambo kwa kutokujua vitu huku mkijifanya wajuaji ndo maana tunawakuta vilaza wengi wanapatikana kwenye chama chetu cha kijani
Shida nyingine,

Angalia idadi ya wilaya za morogoro na idadi za majimbo halafu ujiulize jinsi majimbo yalivyopangika,

Unaleta mbunge wa Kilosa mjini, Which means kuna parts za kilosa ambazo haziko katika jimbo la Kilosa Mjini unazijua
 
Mzee anatamani asikie Prof Jay kahamia chama la wana, huko hamna harakati, huko ni ndiooooo, Jay hawezi hizo
 
Kama ni mbunge wako ni vizuri ukampa heshima yake lkn vile vile utakuwa huwatendei haki wapiga kura wa sehemu nyingine kwa kuwashushia lawama wabunge wao maana hujui nini wanawatendea wapiga kura wao.
Moja ya wabunge ambao siku zote wako karibu na wananchi ni prof Jay. Kuna muda huwa natamani angekuwa mbunge wangu.

Hawa akina sugu, mnyika n.k ni maneno mengi tu bungeni ila majimboni huko sijui kama wako karibu na wananchi kama alivyo Joseph Haule Mc shupavu wa mitulinga mkali wa rhymes mti mkavu.
 
Kura yutapiga na tutapigiwa
Wapinzani wanaojielewa wameshasema watashiriki uchaguzi, na wapiga kura wanaojiamini wataenda kupiga kura, maneno yao kwamba hata mpinzani akishinda hawatamtangaza hayana maana, twende tukapige kura watuoneshe kwa vitendo watakavyoiba, kujifungia ndani ni utoto.
 
Kama ni mbunge wako ni vizuri ukampa heshima yake lkn vile vile utakuwa huwatendei haki wapiga kura wa sehemu nyingine kwa kuwashushia lawama wabunge wao maana hujui nini wanawatendea wapiga kura wao.
Ndio maana nikasema huko majimboni kwao sijui kama wako karibu na wananchi.
 
Maelezo yake yanaakisi kapevuka,tofauti na wakora wengine wa chadomo
Tofauti kabisa na yule mdhalilishaji wa jinsia ya kike! eti mkagombee wanaume! Eti wasukuma wawachukue wawapeleke porini! Ni kibaka tu atatoa lugha ya hivi
 
Nimekwambia taja ukomo wa Jimbo la Mikumi, taja vijiji kama Nyaranda, Mbamba, Ludewa, Myomboni
Naona JF haikufai maana ni kusanyiko la wenye ufahamu nawe hufit humo.
Nini huelewi wewe? Unataja vijiji ili iweje?
Kwa taarifa yako, Kilosa ni wilaya na Mikumi ni jimbo la uchaguzi.
Wilaya moja inaweza kuwa na majimbo zaidi ya moja hadi matatu lakini Jimbo moja haliwezi kuwa na wilaya mbili.
Tafakari hapo nini chaweza kuwa ndani ya kingine!
 
Naona JF haikufai maana ni kusanyiko la wenye ufahamu nawe hufit humo.
Nini huelewi wewe? Unataja vijiji ili iweje?
Kwa taarifa yako, Kilosa ni wilaya na Mikumi ni jimbo la uchaguzi.
Wilaya moja inaweza kuwa na majimbo zaidi ya moja hadi matatu lakini Jimbo moja haliwezi kuwa na wilaya mbili.
Tafakari hapo nini chaweza kuwa ndani ya kingine!
Ekhe! Kwa hiyo Profesa alikuwa wapi, Jimboni kwake au sio jimboni kwake jana?
 
Back
Top Bottom