Mbowe usimfanye Tundu Lissu kuwa bidhaa

Mbowe usimfanye Tundu Lissu kuwa bidhaa

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Posts
17,505
Reaction score
16,006
Ndugu zangu,

Aidha kwa kujua au kutokujua ndugu Lissu kageuzwa bidhaa au chanzo cha kupata hela.

Kwenye miji na majiji kumeibuka mtindo wa watu wenye ulemavu au wanaoongopa ulemavu kusukumwa kwenye baisikeli za magurudumu manne na kuzunguka mitaani kuomba chochote kitu ili mradi maisha yasonge.

Ajizi nyumba ya njaa, namuona Lissu kajaa kwenye kiganja cha Mbowe, kawa mateka ila safari hii labda watafanikiwa kwa wasahaulifu kwani Sabodo alipigwa milioni 100, Conservative party ya UK walipigwa milioni 78 hadi sasa hatujui nini kitatokea kwani pamoja na utandawazi bado kuna watu wanatapeliwa "karata tatu" na "korokoro"

Muda utasema,ila "ukiona manyoya, ujue ameliwa"
 
.
IMG-20210625-WA0061.jpg
 
Mlisema Lissu ni msaliti hakubaliki na hana sera...

Mkasema hafai hata kuwa mbunge ...

Ajabu leo unasema Lissu ni bidhaa???

Bado mnaishi kwenye kivuli cha dikteta ?

Dikteta alishawahi kushiriki mdahalo upi huru ??

Unafikiri kwanini maadui wakubwa wa dikteta walikua ni watu waliokuwa wanatumia akili zao kuhoji??

Akina Kigwangalla na madaktari wenzie ilikuaje wakaacha misingi yao ya utabibu waliyofundishwa na kuwa wafuata upepo wa mtu mmoja ! Hujiulizi kwanini sasa mnaona wanamgeuka dikteta?

Mitandao ya kijamii na vyombo vya habari dikteta alitamani aviweke mfukoni kabisa ! Hujiulizi kwanini? Leo hii bila mitandao ya kijamii taarifa ngapi zitakupita?

Dikteta alikua anataka watu waishi kishamba bila kuhoji ndio maana machinga waliambiwa wakaombee mkopo kitambulisho kisicho kua hata na Jina wala picha
 
Back
Top Bottom