Mbowe: Sabaya ametolewa kafara na Serikali ya Rais Samia

Mbowe: Sabaya ametolewa kafara na Serikali ya Rais Samia

Huyu Mbowe anadhani nchi inaendeshwa Kama anavyokiendesha chama chake,rais ana Mambo mengi ,hawezi kuacha kazi za kuwatumikia wananchi ili akutane na DJ Mbowe,huyu bwana sijui washauri wake huwa wanamshauri nini ,au huko kwa bichwa lake Kuna maziwa mgando?
Rais asiwasikilize hawa...wanataka kuanza kumpelekesha
 
Huyu Mbowe anadhani nchi inaendeshwa Kama anavyokiendesha chama chake,rais ana Mambo mengi ,hawezi kuacha kazi za kuwatumikia wananchi ili akutane na DJ Mbowe,huyu bwana sijui washauri wake huwa wanamshauri nini ,au huko kwa bichwa lake Kuna maziwa mgando?
Unaona umeandika point mwenyewe.
 
Mbowe anazidi kuthibitisha kuwa 'Ukamanda' wake unategemea Rais aliepo Madarakani
 
Tunahitaji wanaume watatu tu wengine kama Mbowe nchini.
 
Ushakua star wa hiyo michezo siwezi bishana nawe
Wewe junya ukijilengesha kwangu nakuletea moto wa hatari mwenyewe utafurahi
tapatalk_1570946898001.jpg
 
Kama tunavyosherekea wagunduzi wa vitu mbalimbali na kuwapa tuzo, mfano akina Einstein, Tesla basi hapa Tanzania mnamo mwaka 2015 mara baada ya mzee wa nywele nyeupe kuwa mgombea wa chama fulani ambacho kilimtaja kwenye list of shame, hivyo mashabiki wa chama hicho kulazimishwa kumsafisha na kumpigia kampeni ili awe rais na wao wakakubali kwa kufuta list of shame kwenye tovuti ya chama chao na mara moja wakaanza kuzunguka nchi nzima wakiimba kwa kuzungusha mikono kuwa kama mtu huyu angekuwa fisadi kweli basi angefungwa maana yake walikiri kuwa walimsingizia tu!.

Baada ya mkengeuko huo ndipo akajitokeza mgunduzi wa jina la nyumbu akiwafananisha na mnyama nyumbu ambaye hanaga akili ya kufikiri mara mbili pale wanapokatiza mto Mara, hata mto uwe umejaa mamba, nyumbu kiongozi akishajirusha humo basi wote wanaofuatia watajirusha humo na kuliwa.

Leo miaka 5 imepita lakini jina la nyumbu linaendelea kuwafaa wafuasi hawa. Wao kila kitu ni kupinga na kutetea kila aina ya ujinga ili mradi tu huo ujinga umeungwa mkono na kiongozi wao.
Basi napendekeza aliyebuni jina la nyumbu asakwe huko aliko na apewe tuzo.
 
Na Mbowe ametolewa na nani kafara
 
Back
Top Bottom